20 tommu barnahjól
DAODEBAO 20 tommu barnahjólið er hannað fyrir unga ökumenn, með traustri stálgrind og tvöfalt bremsukerfi til öryggis. Hann er búinn eins hraða gír, álfelgum og æfingahjólum til að hjálpa byrjendum. Hannað fyrir börn á aldrinum 3-12 ára, býður upp á þægilega og örugga hjólreiðaupplifun, með burðargetu upp á 100 kg. Hjólið er fáanlegt í ýmsum líflegum litum, sem gerir það aðlaðandi val fyrir börn.
Vörukynning
| Efni fyrir gaffal | Stál |
| Gírar | Einn hraði |
| Hjólastærð | 20" |
| Efni ramma | Stál |
| Hemlakerfi | Tvöfaldur þrýstibremsa |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Álblendi |
| Þjálfunarhjól | Já |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | XAM-LX |
| Heildarþyngd | 10,5 kg |
| Nettóþyngd | 9,5 kg |
| Gerð pedala | Venjulegur pedali |
| Hleðslugeta | 100 kg |
| Vöruheiti | reiðhjól |
| MOQ | 300 |
| Litur | Rauður Gulur Blár Svartur |
| Stíll | Ríða |
| Aldur | 3-12 Ár Börn |
| Merki | OEM Made.welcome Sérsniðið merki |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | öskju |
| Höfn | tianjin |
| Framboðsgeta | 500 stykki / stykki á dag |


Létt hönnun reiðhjólsins tryggir að barnið þitt geti áreynslulaust siglt um umhverfi sitt og styrkt það með tilfinningu fyrir stjórn og sjálfstrausti. Stillanleg hæðareiginleiki lagar sig að vexti barnsins þíns og tryggir þægilega og vinnuvistfræðilega reiðupplifun á þroskastigi þess.


Fyrir utan sterka byggingu státar hjólið af aðlaðandi útliti sem fangar ímyndunaraflið. Lífleg hönnun örvar sköpunargáfu barnsins þíns, breytir hverri ferð í sjónrænt spennandi ferðalag og ýtir undir ást á útivist.


Þetta reiðhjól er meira en bara ferðamáti; það er tæki til að efla sjálfstæði. Með því að leyfa barninu þínu að stíga og stýra á eigin spýtur, stuðlar það að sjálfsbjargarviðleitni, ákvarðanatöku og jákvæðri sjálfsmynd sem nær út fyrir hjólið og inn í daglegt líf þeirra.


Hjólið okkar er sérsniðið fyrir útivistina og er aðlagað að ýmsum landslagi og býður barninu þínu að njóta gleðinnar við hreyfingu og könnun. Fjölhæfni þess tryggir að sérhver ferð er tækifæri fyrir barnið þitt til að tileinka sér virkan og heilbrigðan lífsstíl.
maq per Qat: 20 tommu barnahjól, Kína 20 tommu barnahjól framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Létt barnahjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað



