Barnahjól úr áli
Vörukynning
| Efni ramma | Álblendi |
| Efni fyrir gaffal | Álblendi |
| Gaffelfjöðrun | NEI |
| Hemlakerfi | Bremsulína |
| Hjólastærð | 16" |
| Gírar | Einn hraði |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Álblendi |
| Dekkjabreidd | 20*2.8" |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerðarnúmer | HBJB-XF |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Tegund pedala | Venjulegur pedali |
| Hleðslugeta | 100 kg |
| Lengd (m) | 1.2 |
| Nettóþyngd | 14,5 kg |
| Heildarþyngd | 16,5 kg |
| Vöru Nafn | Fjallahjól |
| Litur | Rauður |
| Rammi | High Carbon Steel Frame |
| Bremsa | Dis Brake |
| Stærð | 16''18''20''22'' |
| Merki | Sérsniðið lógó |
| Stíll | Vinsælt |
| Dekk | Loftdekk |
| MOQ | 200 stk |
| Leitarorð | Fjallahjól Reiðhjól Fjallahjól |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Askja |
| Höfn | KÓLUMBÍA |
| Framboðsgeta | 20000 einingar/einingar á mánuði |


Barnahjólið okkar er hannað með fyllstu tillitssemi fyrir unga ökumenn og er með þykktum höggdeyfum framgaffli sem tryggir sléttan og stöðugan akstur á ýmsum landsvæðum. Þykknu og slitþolnu dekkin, ásamt álfelgum, auka endingu en veita framúrskarandi grip, sem gerir krökkum kleift að kanna umhverfi sitt á öruggan hátt.


Gæði eru forgangsverkefni okkar og ál barnahjólið okkar tryggir sterka byggingu sem þolir leikandi orku ungra reiðmanna. Álgrindin og íhlutirnir tryggja langlífi, sem gerir þetta reiðhjól að varanlegri fjárfestingu í vaxtar- og könnunarferð barnsins þíns.

maq per Qat: ál ál barna reiðhjól, Kína ál ál börn reiðhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: 16 tommu hringrás
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað





