Ódýr barnahjól
Hagkvæm barnahjól bjóða upp á létta, endingargóða hönnun með háum kolefnisstálgrindum og sérsniðnum litum, hentugur fyrir allt að 100 kg. Þessi hjól eru með 21-hraðagírum, álfelgum og loftdekkjum og eru hönnuð til að bæta hreyfifærni, samhæfingu og sjálfstæði. Seldir beint af framleiðanda, þeir tryggja samkeppnishæf verð og áreiðanlega þjónustu eftir sölu.
Vörukynning
| Efni ramma | Hákolefnisstál |
| Efni fyrir gaffal | Hákolefnisstál |
| Gaffelfjöðrun | NEI |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Hjólastærð | 18"20"22" |
| Gírar | 21 hraði |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Álblendi |
| Dekkjabreidd | 20*1.75" |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerðarnúmer | XAM-MBTFF |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Tegund pedala | Venjulegur pedali |
| Hleðslugeta | 100 kg |
| Lengd (m) | 1.8 |
| Nettóþyngd | 15 kg |
| Heildarþyngd | 16 kg |
| Litur | rauðbláttSúkkulaði sérsniðinn litur |
| Rammi | High Carbon Steel Frame |
| Bremsa | Dis Brake |
| Stíll | MTB fjallahjól |
| Stærð | 18/20/22 |
| Dekk | Loftdekk |
| Hjólgerð | 18 "Loftdekk |
| OEM | Ásættanlegt |
| Pakki | 85% pakkað |
| Keðja | Staðsetningarkeðja |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Askja |
| Höfn | TIANJIN |
| Framboðsgeta | 20000 einingar/einingar á mánuði |


Þessi lággjaldavænu reiðhjól eru hönnuð með áherslu á að veita ungum ævintýramönnum auðgandi reiðreynslu. Létt hönnun tryggir að hvert fótstig er áreynslulaust, gerir hverja ferð að golu og vekur gleðitilfinningu sem fylgir hverju æskuævintýri.


Ódýr barnahjólin okkar eru unnin úr endingargóðum efnum og ganga lengra en að vera bara leiktæki; þeir eru sterkir félagar sem eru smíðaðir til að standast þrótti barnæskunnar. Aðlaðandi útlit reiðhjólanna bætir við stíl, breytir hverri ferð í sjónræna ánægju og uppsprettu stolts fyrir unga reiðmenn.


Reiðhjólin okkar eru meira en bara verkfæri fyrir hreyfingu; þeir þjóna sem farartæki sjálfstæðis. Að hvetja börn til að sigla eigin ferðir ýtir undir sjálfstraust, ákvarðanatöku og gleðina við að kanna heiminn á þeirra forsendum.


Með hagstæðu verði og beinni sölu verksmiðju fögnum við fyrirspurnum þínum og pöntunum. Skuldbinding okkar við gæði er bætt við tryggða þjónustu eftir sölu. Kannaðu heim æskuskemmtanna með ódýru barnahjólunum okkar - þar sem hagkvæmni mætir endalausum möguleikum.
maq per Qat: ódýr barnahjól, Kína ódýr barnahjól framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Sérhæft hjól fyrir krakka
veb: Hagstæð barnahjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




