Litríkt barnahjól
Litríka barnahjólið frá DAODEBAO er hannað fyrir krakka á aldrinum 6-15, með ramma úr háu kolefnisstáli og álgaffli með fjöðrun. Hann kemur í 18, 20 og 22 tommu stærðum, er með eins hraða gír og er með diskabremsukerfi. Með yfir 200 kg burðargetu og stillanlegu sæti er þetta hjól bæði endingargott og aðlögunarhæft, fáanlegt í ýmsum litum til að henta mismunandi óskum.
Vörukynning
| Efni ramma | Hár kolefnisstál |
| Efni fyrir gaffal | Álblendi |
| Gaffelfjöðrun | Já |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Hjólastærð | 18"20"22" |
| Gírar | Einn hraði |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Álblendi |
| Dekkjabreidd | 20*2.15" |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerðarnúmer | XAM-MBTAWT |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Gerð pedala | Venjulegur pedali |
| Hleðslugeta | Meira en 200 kg |
| Lengd (m) | 1.7 |
| Nettóþyngd | 15 kg |
| Heildarþyngd | 18 kg |
| Vöruheiti | Fjallahjól |
| Litur | Blár Rauður Bleikur |
| Stærð | 18 20 tommur |
| Aldur | 6-15 ár |
| Dekk | 1.75/1.95/2.125/2.35 |
| Rammi | High Carbon Steel Frame |
| Merki | OEM Made.welcome Sérsniðið merki |
| Hnakkur | Þægilegt |
| Stýri | Stálstýri |
| Pökkun | 85% SKD / CKD öskju umbúðir |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | reiðhjól fjallahjól Pakki: 85% SKD |
| Höfn | Tianjin höfn, eða sem kröfur viðskiptavina |
| Framboðsgeta | 1000000 stykki/stykki á mánuði reiðhjól fjallahjól |


【Hönnuð fyrir börn】 Þetta hjól í BMX stíl kemur með losanlegum æfingahjólum sem auðvelda jafnvel byrjendum að halda jafnvægi. Hæð sætisins er hægt að stilla fljótt eftir hæð barnsins. Flöskubúr geta borið vatn eða drykki til að gera hverja ferð skemmtilegri.


【Auðvelt að setja saman】 85% forsamsett, mjög auðvelt að setja saman, vinsamlegast skoðaðu uppsetningarleiðbeiningarnar og uppsetningarmyndbandið fyrir uppsetningu. Gættu þess að setja framgafflina ekki á hvolf og greina á milli vinstri og hægri pedala. Eftir samsetningu skaltu blása upp dekkið.

maq per Qat: litrík börn reiðhjól, Kína litrík börn reiðhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Hagstæð barnahjól
veb: Besta barnahjólið
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




