Barnahjól
DAODEBAO krakkahjólið er hannað fyrir börn á aldrinum 3-8, með endingargóðri stálgrind, einhraða gír og diskabremsum. Hann kemur með 20-tommu hjólastærð, stillanlegum hnakk og er fáanlegur í ýmsum litum. Þetta hjól er tilvalið fyrir unga ökumenn, veitir örugga og þægilega hjólreiðaupplifun með 120 kg burðargetu.
Vörukynning
| Efni fyrir gaffal | Stál |
| Gírar | Single Speed |
| Hjólastærð | 20" |
| Efni ramma | Stál |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Álblendi |
| Þjálfunarhjól | NEI |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | XAM-DSL |
| Gaffelfjöðrun | Já |
| Heildarþyngd | 13 kg |
| Nettóþyngd | 12 kg |
| Gerð pedala | Venjulegur pedali |
| Lengd (m) | 1.2 |
| Hleðslugeta | 120 kg |
| Atriði | barnafjallahjól |
| Litur | rauður blár appelsínugulur fjólublár eða sérsníða |
| Stærð | 16 18 20 22 24 tommur |
| Hraði | einn Hraði |
| Rammi og gaffal | stálgrind, fjöðrunargaffli |
| Stýri | stáli |
| Bremsa | tvískiptur diskabremsa |
| Dekk | 2.35 gúmmí dekk |
| Felgur | álblöndu |
| Hnakkur | gúmmí |
| Upplýsingar um umbúðir | 85% 25 SKD 1 STK% 2fCTN 45% SKD 1PCS/CTN AB 2PCS/3PCS/4PCS/CTN CKD 3PCS/4PCS/CTN TÖKUPAKKI Lágt verð 2023 Barnahjól Börn Reiðhjól Barnahjól Hjólhjól Bicicleta Reiðhjól fyrir börn 12 14 tommu MTB Vtt fjallahjól |
| Höfn | Tianjin höfn, Qingdao höfn, eða sem kröfur viðskiptavina |
| Framboðsgeta | 100000 stykki/stykki á mánuði barn fjallahjóla sepeda anak |


Sökkva litlu barninu þínu í gleðina við að hjóla með yfirvegað hannað barnahjólið okkar, með léttri hönnun sem tryggir óaðfinnanlega og yndislega upplifun. Hæðarstillanleg virkni bætir við lag af fjölhæfni, lagar sig að síbreytilegum þörfum barnsins sem er í vexti og tryggir hámarks þægindi og öryggi.


Hjólið okkar er klætt í aðlaðandi og lifandi ytra byrði og er ekki bara flutningsmáti; það er tískuyfirlýsing á hjólum. Hrífandi útlitið er ekki aðeins ætlað að höfða til fagurfræði ungra knapa heldur að kveikja ímyndunarafl þeirra og rækta með sér rótgróna ást til könnunar.


Kjarninn í hönnunarheimspeki reiðhjólsins okkar er markmiðið að hlúa að sjálfstæði. Með því að stíga og stýra sjálfstætt rækta börn með sér sjálfræðistilfinningu, efla sjálfstraust þeirra og hæfni til ákvarðanatöku. Þetta nýfundna sjálfstæði nær út fyrir reiðmennsku og hefur jákvæð áhrif á ýmsa þætti í daglegu lífi þeirra.
maq per Qat: barnahjól, Kína barnahjólaframleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Barnahjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




