Byrjenda fjallahjól
Vörukynning
| Efni ramma | Álblendi |
| Efni fyrir gaffal | Stál |
| Gaffelfjöðrun | Já |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Hjólastærð | 29" |
| Gírar | 24 hraði |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Álblendi |
| Dekkjabreidd | 29*2.125" |
| Upprunastaður | Tianjin, Kína |
| Gerðarnúmer | HBMMS-LHJ |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Tegund pedala | Venjulegur pedali |
| Hleðslugeta | 100 kg |
| Nettóþyngd | 16 kg |
| Heildarþyngd | 18 kg |
| Rammi | 29" ÁLMARGRÁMI |
| Shiftari | 24 hraða |
| Stýri | STÁL stýri, álstilkur |
| Bremsa | Diskabremsa |
| Felgur | Álfelgur tvöfaldur veggur |
| DEKK | 29" *2.125, SVART DEKK |
| KEÐJUHJÓL&SVEIF | STÁL ED 3 stykki KEÐJUHJÓL&SVEIF |
| FRÍHJÓL | KÍNVERSKT 8 stykki FRÍHJÓL |
| PEDALI | ALLOY PEDALI |
| HNAKKUR | MTB Þægilegur hnakkur |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | (1) SKD 85% 1PCS /1CTN einn 20fcl getur hlaðið 130 stk einn 40HQ getur hlaðið 380 stk (2)CKD 4PCS /1CTN einn 20fcl getur hlaðið 450 stk einn 40HQ getur hlaðið 1052 stk |
| Höfn | xingang höfn -Tianjin |
| Framboðsgeta | 2000 stykki / stykki á mánuði |


Skuldbinding okkar við umhverfið kemur fram í notkun á umhverfisvænni rafstöðueiginleika málningu, sem veitir sléttan áferð á grindina en lágmarkar vistfræðilegt fótspor okkar. Veldu úr úrvali af mörgum litum til að tjá persónulegan stíl þinn, og fyrir þá sem eru að leita að sannarlega einstöku útliti, nýttu sér sérsniðna litavalkosti okkar til að sníða hjólið þitt að þínum óskum.


Hnakki upp fyrir þægindi með þykktum og þægilegum hnakknum, sem tryggir skemmtilega reiðupplifun, jafnvel í lengri skoðunarferðum. Þykknu dekkin bæta við aukalagi af dempun og stöðugleika, sem gerir byrjendum kleift að byggja upp sjálfstraust þegar þeir takast á við nýjar áskoranir á hjólaferð sinni.


Hagkvæmni mætir gæðum með beinni sölu frá verksmiðjunni okkar, sem býður upp á hagstætt verð fyrir byrjendafjallahjól sem er fullt af eiginleikum. Við fögnum fyrirspurnum og pöntunum og bjóðum þér að leggja af stað í hjólreiðaævintýrið þitt með áreiðanlegum og fjárhagslegum félaga. Faðmaðu spennuna í gönguleiðinni, byggðu hæfileika þína og sköpuðu varanlegar minningar með byrjendafjallahjólinu okkar - þar sem hver ferð er skref í átt að því að ná tökum á listinni að hjóla utan vega.
maq per Qat: byrjandi fjallahjól, Kína byrjendur fjallahjólaframleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Hard Tail fjallahjól
veb: Herra fjallahjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







