Menadult fjallahjól
Vörukynning
| Efni ramma | Álblendi |
| Efni fyrir gaffal | Álblendi |
| Gaffelfjöðrun | Já |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Hjólastærð | 26" |
| Gírar | 21 hraði |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | FSD-TS5H |
| Dekkjabreidd | 26*2.125" |
| Upprunastaður | Tianjin, Kína |
| Vörumerki | BICYSTR |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Tegund pedala | Venjulegur pedali |
| Hleðslugeta | 120 kg |
| Lengd (m) | 1.6 |
| lit | svartur rauður grænn hvítur eða custormzition |
| lógó | YM/custormzition |
| Stærð | 24 tommur, 26 tommur, 28 tommur |
| vottorð | CE |
| Bremsa | Diskabremsa/V bremsa |
| Hnakkur | Þægilegt |
| Dekk | Wanda eða Kenda eða annað |
| Vöru Nafn | mtb fjallahjól til sölu netverslun |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | SKD/CKD/AB, 85%SKD/50%SKD 1PCS/CTN eða 2PCS/CTN CKD, 4PCS/CTN hvaða pökkun sem þú vilt fyrir fs mtb fjallahjól til sölu netverslun/samanber hjólreiðar fjallahjólasala á netinu/hjólabúð |
| Framboðsgeta | 80000 stykki / stykki á mánuði Alibaba góð gæði bicicletas fjallahjól |

Við kynnum MenAdult fjallahjólið okkar, meistaraverk í verkfræði og hönnun sem er vandað fyrir ástríðufulla reiðmenn sem þrá bæði ævintýri og frammistöðu. Þetta einstaka hjól er ekki bara flutningsmáti; það er hlið að spennandi útivistarupplifunum, sem sameinar nýsköpun, endingu og stíl til að skila óviðjafnanlegu reiðævintýri á ýmsum landsvæðum.

Kjarninn í þessu einstaka hjóli er 27.5-tommu fjallahjólagrind úr áli með gegnumás, sem táknar hátind nútímaverkfræði. Þetta hjól er parað óaðfinnanlega við 27,5 axlarstýrða framgafflinum úr öllu áli og býður upp á frábæra höggdeyfingu og nákvæma meðhöndlun. Hvort sem þú ert að sigla um grýttar slóðir eða sigra brattar hæðir, tryggir þetta hjól óviðjafnanlegan stöðugleika og sjálfstraust.

Búðu þig undir óaðfinnanlegar gírskiptingar með Shimano SL-SLM4100 1*10s skiptingunni, sem býður upp á breitt úrval af hraða fyrir fjölbreytt landslag. SHIMANO RD-M5120-SGS afturskiptingin tryggir mjúka og nákvæma skiptingu, sem tryggir hámarksafköst jafnvel við krefjandi aðstæður. Með SHIMANO MT200 olíu diskabremsunum sem veita áreiðanlega stöðvunarkraft geturðu örugglega farið um brattar niðurleiðir og kröpp beygjur.
maq per Qat: menadult fjallahjól, Kína menadult fjallahjól framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: Fjallahjól fullorðinn
veb: Engar upplýsingar
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




