Börn Skemmtun Electric Drift Kart
Vörukynning
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldur | 6-18ár |
| Hjólefni | Mótorhjól |
| Líkamsefni | Umhverfismál PP |
| Fellanlegt | NEI |
| Sæti innifalið | Já |
| Hjólnúmer | Þrír |
| Hæðarstillanleg | NEI |
| Hámarkshraði | <3,6 km/klst |
| ljós fylgir | Já |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | JLKJ-DP007 |
| Rafhlaða | Blýsýra |
| Hámarks álag | 60 kg |
| Bremsa | Sjálfvirk bremsa |
| Framhjól | Mótorhjól |
| Afturhjól | 70mm PU hjól |
| Litur | Sérsniðin litur |
| Hleðslutími | 3-5klst |
| Líkami | Umhverfismál PP |
| Svið á hverja hleðslu | 7 ~ 8 km |
| Hraði | 12 kílómetrar/klst |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Pakki: 1PCS/CTN CTN stærð: 92x57x20cm GW/NW:15/12,5KGS 40HQ: 700PCS |
| Höfn | Ningbo /Shanghai |
| Framboðsgeta | 36000 sett/sett á mánuði |


Kjarninn í þessum rekkart er öflugt 6.5-tommu mótorhjól að framan, sem veitir kraftmikla framdrif og hrífandi ferð. 70 mm PU hjólið að aftan tryggir stöðugleika og mjúkt rek, sem gerir barninu þínu kleift að sigla um horn á auðveldan hátt. Með þremur hraðavalkostum, allt frá rólegri siglingu til spennandi 20KM/H spennu, lagar þessi kart sig að færnistigi og óskum barnsins þíns.


Öryggi er forgangsverkefni okkar og þessi rekkar státar af áreiðanlegu hemlakerfi, sem tryggir að stöðva tafarlaust þegar þörf krefur. 360-Gráðahreyfingarmöguleikinn bætir við skemmtilegu ívafi, sem gerir ungum ökumönnum kleift að ná tökum á áhrifamiklum hreyfingum og njóta alhliða hreyfingar. Innifalið handbremsu eykur stjórnina enn frekar og gefur barninu þínu sjálfstraust þegar það ratar um mismunandi landslag.
Með kílómetrafjölda upp á 5-10 km á einni hleðslu og hleðslutíma upp á 2.5-5 klukkustundir, er Electric Drift Kartið tilbúið fyrir lengri leiktíma. Þessi kerti tekur þyngdarbil upp á 65-80KGS og hentar breiðum aldurshópi og tryggir að systkini og vinir geti tekið þátt í skemmtuninni saman.

maq per Qat: börn skemmtun rafmagns reka Kart, Kína börn skemmtun rafmagns reka Kart framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Drift Karts
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








