Sjálfjafnvægi á alls staðar hoverboard
Sjálfjafnvægi alhliða svifbretti er hannað fyrir ævintýraunnendur, með 8-tommu hálkuþolnum, slitþolnum hjólum fyrir stöðugleika á fjölbreyttu landslagi. Það býður upp á auðveldan flutning með burðarhandföngum, sem eykur fjölhæfni hans. Hoverboard samþættir Bluetooth til skemmtunar, sem gerir ferðina skemmtilega með tónlist. Hentar fyrir alla aldurshópa, það stuðlar að líkamlegri samhæfingu og lengir leiktíma með langri endingu rafhlöðunnar. Þessi vara sýnir endingu og nýsköpun, fáanleg beint frá verksmiðjunni á aðlaðandi verði fyrir þá sem eru fúsir til að skoða allt landslag.
Vörukynning
| Spenna | 36V |
| Fellanlegt | NEI |
| Svið á hverja hleðslu | 5-10KM |
| Hámarkshraði | 11-20km/klst |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Kraftur | 501-1000w |
| Snjöll gerð | Skynjari, rafeindatæki |
| Vörumerki | DAODEBAO/OEM |
| Gerðarnúmer | MBT-8CZSLL |
| Hleðslutími | 2-3H |
| Flokkur | Tveggja hjóla vespu |
| Rafhlöðugeta | < 10Ah |
| Nafn | Hoverboard |
| Efni | ABS+Málmur |
| Litur | hvítt, blátt, rautt |
| Spenna | 36V |
| Kraftur | 501-1000w |
| Rafhlaða | 36V, 2,4Ah endurhlaðanleg rafhlaða |
| Hleðslutími | 2-3H |
| Svið á hverja hleðslu | 5-10KM |
| Stærð dekkja | 10 TOMMUM |
| Hámarkshraði | 16km/klst (fer eftir vegi og þyngd) |
| Höfn | Zhejiang höfn |


Útbúin 8-tommu dekkjum tryggja þessi slitþolnu og rennilausu hjól stöðugt og öruggt grip á ýmsum yfirborðum. Taktu á móti ójöfnum stígum, gangstéttum eða grösugum svæðum með sjálfstrausti, þar sem hæfileikar þessa svifbretti í öllum landslagi opna heim möguleika fyrir knapa sem leita að könnun og spennu.


Tenging mætir afþreyingu með samþættri Bluetooth-aðgerð sem umbreytir hoverboardinu þínu í farsímaafþreyingarmiðstöð. Pörðu það óaðfinnanlega við farsímann þinn til að njóta uppáhaldslaganna þinna á meðan þú hjólar, eykur heildarupplifun þína og bætir snertingu af nútíma í ferðina þína.


Vertu viss um gæði sjálf-jafnvægis svifbretti okkar fyrir allan landslag, þar sem það gengst undir strangar prófanir til að uppfylla ströngustu kröfur. Við erum ánægð með að bjóða upp á þetta einstaka hoverboard á hagstæðu verði, þökk sé skuldbindingu okkar til að veita beint frá verksmiðjusölu. Nýttu þér þetta tækifæri til að auka reiðreynslu þína með svifbretti sem sameinar endingu, nýsköpun og hagkvæmni. Spyrðu núna og pantaðu pöntun þína til að slást í hóp knapa sem upplifa spennuna við landkönnun.
maq per Qat: sjálfjafnvægi hoverboard fyrir allt landslag, Kína sjálfjafnvægi hoverboard fyrir allt landsvæði, framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: 2 Hjóla Hoverboard
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað


