Folding barnarúm
The Folding Crib er nýstárleg, plásssparandi lausn sem er hönnuð til að mæta nútíma uppeldisþörfum. Hann býður upp á vandræðalausan geymslumöguleika sem kemur ekki í veg fyrir vellíðan litla barnsins þíns, búinn nethlíf fyrir hámarks loftflæði og gallavörn, sem tryggir þægilegan og ótruflaðan svefn. Þessi barnarúm er til vitnis um ígrundaða hönnun, býður upp á bæði hagkvæmni og þægindi, og er kynnt á hagstæðu verði beint frá verksmiðjunni (DAODEBAO).
Vörukynning
| Pósturpökkun | Y |
| Umsókn | Stofa, svefnherbergi, börn og börn |
| Hönnunarstíll | Nútímalegt |
| Efni | Viður |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Anhui, Kína |
| Tegund | Barnarúm |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | LSAYB-Y02 |
| Vöruheiti | Barnarúm Wood barnarúm |
| Litur | Hvítur, Brúnn |
| Stærð | 120*60 cm |
| Pökkun | 1PC/CTN |
| MOQ | 100 stk |
| Pökkunarstærð | 115*69*12,5 cm |
| Efni | Furuviður |
| OEM/ODM | Viðunandi |
| Pakki | 1 STK/CTN |
| N.W/G.W | 17,5/19,5 kg |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Pökkunarupplýsingar: 5 laga bylgjupappa, 1 stk / öskju |
| Höfn | Shanghai höfn |
| Framboðsgeta | 1000 stykki / stykki á mánuði Viðarbarnarúm |


Einn af áberandi eiginleikum samanbrotnu barnarúmsins okkar er hæfni hennar til að vera geymd og brjóta saman, sem tryggir að hún fellur óaðfinnanlega inn í lífsstílinn þinn. Þegar hún er ekki í notkun tekur barnarúmið lítið pláss, sem gerir það að kjörnum vali fyrir þá sem eru með takmarkaða vistarverur. Þægindi þessarar hönnunar gera þér kleift að leggja barnarúmið fyrir áreynslulaust, sem veitir þér þann sveigjanleika sem þú þarft í kraftmiklum uppeldisheimi nútímans.


Þessi samanbrotna barnarúm er ekki bara plásssparandi undur; það er líka fjölnota barnahúsgögn. Með hagnýtri hönnun sinni breytist hann áreynslulaust í barnarúm þegar þess er þörf, sem veitir notalegt og öruggt pláss fyrir litla barnið þitt til að hvíla sig. Hagstætt verðlag þessarar vöggu gerir hana að aðlaðandi vali fyrir foreldra sem leita eftir gæðum og hagkvæmni.

maq per Qat: samanbrjótanleg barnarúm, Kína samanbrjótanleg barnarúm framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: Léttur og flytjanlegur barnavagn
veb: Fellanleg barnarúm
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




