Létt kerra
Vörukynning
| Er samanbrjótanlegt | Já |
| Aðrir eiginleikar | |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | ZSYBS-S6021 |
| Efni | Pólýester |
| Efni ramma | Álblendi |
| Burðarþol | 15 kg |
| Aldurshópur | 0-3 ára |
| Vöru Nafn | S6021 |
| Virka | Sjálfvirk felling |
| Gerð | Létt samanbrjótanlegur barnakerra |
| Litur | Svartur |
| Hentugur aldur | 0-3ár |
| Hjól | Framan 7 tommur, aftan 8,5 tommur |
| Eiginleiki | Sæta fellur sjálfvirkt fram og aftur |
| MOQ | 430 |
| Pakki | 485 * 250 * 615mm |
| nettóþyngd | 8,9 kg |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Eigin þyngd: 8,9 kg |
| Heildarþyngd: 10,5 kg | |
| Pökkunarstærð: 485 * 250 * 615 mm | |
| Sölueiningar: | Stakur hlutur |
| Stærð stakra pakka: | 48,5X25X61,5 cm |
| Ein brúttóþyngd: | 10.500 kg |


Ramminn á léttu kerrunni okkar er smíðaður af nákvæmni og er smíðaður úr endingargóðu ál sem skapar hið fullkomna jafnvægi milli styrks og þyngdar. Nýstárleg fjögurra hjóla hesthúshönnun veitir mjúka og örugga ferð, sem eykur heildaröryggi og stöðugleika kerrunnar. Hvort sem um er að ræða gangstéttir í þéttbýli eða að takast á við fjölbreytt landslag, tryggir kerran okkar áreiðanlega og þægilega ferð fyrir bæði foreldri og barn.


Fjölhæfni mætir hagkvæmni með léttu kerrunni okkar, þar sem hún státar af þægilegum fellibúnaði til að auðvelda geymslu. Hvort sem þú ert með lítið pláss heima eða að undirbúa þig fyrir ferðalög, þá tryggir fyrirferðarlítil hönnun að þú getir áreynslulaust geymt kerruna þegar hún er ekki í notkun. Þessi eiginleiki gerir það að kjörnum valkostum fyrir foreldra sem setja þægindi í forgang án þess að skerða gæði.
maq per Qat: ljós kerra, Kína ljós kerru framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Engar upplýsingar
veb: Barnavagn
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað


