Barnakerra
Vörukynning
| Er samanbrjótanlegt | Já |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Hubei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | HLF-999-2 |
| Box stærð | 61*36*39cm |
| Opin stærð | 66*48*100cm |
| N.W | 9 kg |
| G.W | 8 kg |
| Hjól | 360 Universal Wheel barnakerra |
| Litur | Sérsniðin |
| Merki | Sérsniðin lógó barnakerra |
| Upplýsingar um umbúðir | 1 stk/ctn |
| Framboðsgeta | 20000 stykki / stykki á mánuði |


Stækkuðu PU hjólin á kerrunni okkar tryggja slétta og stöðuga ferð og sigla áreynslulaust um mismunandi landslag með endingu og auðveldum hætti. Finndu fullvissu um öruggt grip með þykkum þrýstihandföngum, sem veitir bæði þægindi og stjórn á gönguferðum þínum. Kerran eykur fagurfræðilegu og áþreifanlegu upplifun og er með leðurhlífum og hlífum með þrýstihandfangi, sem bætir snert af fágun við skemmtiferðir þínar.


Öryggi er í fyrirrúmi og barnavagninn okkar er hannaður til að veita öruggt og þægilegt umhverfi. Breytanlega sætið tryggir ekki aðeins notalega ferð heldur eykur einnig sjónræna upplifun fyrir litla barnið þitt. Aðlögunarhæfa hönnunin gerir þér kleift að skipta áreynslulaust á milli mismunandi stillinga, til að mæta breyttum þörfum barnsins þíns.

maq per Qat: kerra fyrir barn, Kína kerra fyrir framleiðendur barna, birgja, verksmiðju
chopmeH: Barnakerra flytjanlegur
veb: Lúxus barnavagnar
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað





