Pedal reiðhjól fyrir börn með þaki á sólskýli
Vörukynning
| Efni | Hár kolefnisstál |
| Kraftur | manna völd |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 0 til 24 mánuðir, 2 til 4 ár |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | HLF-103 |
| Efni | Stál rammi |
| Heildarþyngd | 13 kg/stk |
| NW | 11,8 kg/stk |
| Askja stærð | 72*41*35cm/stk |
| vottorð | EN71/CE |
| Hjól | EVA hjól |
| Kostur | verksmiðju beint til sölu |
| Vottun | ASTM |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 1 stk / öskju Pakkningastærð: 72*41*35cm / öskju GW: 13kg/STK NW: 11,8 kg/STK 20GP/40HQ: 280stk/680stk með 5 laga brúnni öskju, eða litakassa / með PP ofinn poka |
| Höfn | Tianjin/Qingdao/Ningbo/Shanghai |
| Framboðsgeta | 10000 stykki / stykki á viku |


Þetta reiðhjól er búið geymslukörfum bæði að framan og aftan og býður upp á nóg pláss fyrir barnið þitt til að bera uppáhalds leikföngin sín eða snarl, sem ýtir undir sjálfstæði og ábyrgð. Fótpúðarnir sem hægt er að brjóta saman bæta aukalagi af þægindum, sem gerir barninu þínu kleift að hvíla fæturna þægilega á meðan á ferð stendur.


Til að auka foreldraeftirlitið kemur tveggja hæða stillanlegt þrýstihandfangið með vatnsbollahaldara, sem gerir þér kleift að halda vökva á meðan á útiævintýrum þínum með litla barninu þínu stendur. Þessi eiginleiki tryggir þægilegt grip fyrir foreldra, sem gerir það auðvelt að leiðbeina og sigla reiðhjólið áreynslulaust.


Það sem aðgreinir barnapedalhjólið okkar er hagkvæmni þess, þökk sé beinni sölu líkansins okkar. Við trúum því að bjóða upp á hágæða vöru á sanngjörnu verði, sem gerir þetta reiðhjól að frábærri fjárfestingu í gleði og vellíðan barnsins þíns. Velkomið að spyrjast fyrir og panta - láttu ævintýrin byrja!
maq per Qat: barnapedali reiðhjól með sólskyggni þaki, Kína barnapedal reiðhjól með sólskýli þaki framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Fjölvirkni barnaþríhjól
veb: Smábarn þríhjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað


