Smábarna jafnvægishjól 2ja ára
Vörukynning
| Efni fyrir gaffal | Stál |
| Gírar | Single Speed |
| Hjólastærð | 10" 12" |
| Efni ramma | Stál |
| Hemlakerfi | V-bremsa að framan og aftan |
| Felguefni | Stálblendi |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Upprunastaður | Xingtai, Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | XXKL-HP1208 |
| Heildarþyngd | 3,8 kg |
| Nettóþyngd | 3,2 kg |
| Gerð pedala | Aðrir pedalar |
| Lengd (m) | 1.2 |
| Hleðslugeta | 70 kg |
| Vöruheiti | Jafnvægishjól fyrir börn |
| Efni | Umhverfisvæn |
| Stærð | 12 14 16 20 Tomma OEM |
| Hnakkur | Þægilegt |
| Dekk | Gúmmí loftdekk /EVA dekk /Plastdekk |
| Aldur | 1-5 Ára krakkar |
| Litur | Marglitur, OEM |
| Stíll | Besta barnahjólið |
| Umsókn | Útihjólreiðar/On-Road |
| OEM & ODM | Samþykkt |
| Upplýsingar um umbúðir | 2pc/ctn, SKD 85%, Samþykkja sérsniðna pökkun |
| Höfn | tianjin höfn eða höfn |
| Framboðsgeta | 3000 sett/sett á mánuði |
𝐀𝐝𝐣𝐮𝐬𝐭𝐚𝐛𝐥𝐞 𝐒𝐞𝐚𝐭: 12 tommu barnajafnvægishjólið okkar er hannað til að vaxa með barninu þínu. Auðvelt er að stilla sætið á milli 12"-15" til að mæta hæð þeirra, sem tryggir þægilega og persónulega reiðupplifun
𝐏𝐫𝐨𝐦𝐨𝐭𝐞𝐬 𝐁𝐚𝐥𝐚𝐧𝐜𝐞 𝐚𝐧𝐝 𝐂𝐨𝐨𝐫𝐝𝐢𝐧𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧: Smájafnvægishjólið okkar án pedala er hið fullkomna tæki til að hjálpa barninu þínu að þróa jafnvægis- og samhæfingarhæfileika sína. Með því að læra jafnvægi og stýra án þess að nota æfingahjól, öðlast þeir sjálfstraust og eru betur undirbúnir fyrir hefðbundið reiðhjól.
𝐋𝐢𝐠𝐡𝐬 lb, auðveldar barninu þínu að hjóla og stíga. Það þolir grófa og hnignandi daglega notkun, tryggir langvarandi ánægju fyrir litla barnið þitt
𝐒𝐚𝐟𝐞 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐞𝐜𝐮𝐫𝐞: Smábarnahjólið er með stungþolin og hálkuvörn EVA froðudekk sem veita sléttan og stöðugan akstur á hvaða yfirborði sem er, með hágæða öryggi og undirlagi fyrir hágæða öryggi og undirlag. þægindi. 360 gráðu snúanlegt stýri kemur í veg fyrir meiðsli barnsins
𝐅𝐮𝐧 𝐚𝐧𝐝 𝐄𝐚𝐬𝐲 𝐭𝐨 𝐑𝐢𝐝𝐞: Með vinnuvistfræðilegri hönnun og leiðandi stjórntækjum verður 12" barnajafnvægishjólið okkar fyrir barnið þitt þetta snjalla frídagsval. Þeir munu njóta klukkustunda af útileik á meðan þeir þróa nauðsynlega reiðhæfileika og skemmta sér
maq per Qat: smábarn jafnvægishjól 2 ára, Kína smábarn jafnvægi reiðhjól 2 ára framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Balance reiðhjól fyrir krakka
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað



