Bílar reiðleikfang
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | NRL-6688 |
| Vöru Nafn | tónlistarsveiflufjarstýring LED ljós rafmagnsleikfangaleikfangabíltúr á bíl |
| Gerðarnúmer | FX-E6688 |
| Rafhlaða | 12V4.5AH |
| Mótor | RS390X4 |
| Tónlist | Bluetooth+ tónlist |
| fjarstýring | 2,4G einn-á-mann fjarstýring |
| Litur | sérhannaðar |
| Stærð bíls | 105*63*46cm |
| MOQ | 100 stk |
| Vottun | 3C 62115 EMC EN71 F963 |
| Sölueiningar: | Stakur hlutur |
| Stærð stakra pakka: | 106,5X56,5X29 cm |
| Ein brúttóþyngd: | 16.000 kg |

Við kynnum Cars Riding Toy okkar – ímynd nýsköpunar og spennu, vandlega hannað til að veita ungum ævintýramönnum óviðjafnanlega akstursupplifun! Þetta reiðleikfang er ekki bara leikfang; þetta er spennandi ævintýri sem bíður þess að þróast og býður upp á fullkomna blöndu af öryggi, skemmtun og stíl.

Í kjarnanum státar þetta reiðleikfang af öflugri 12V4.5A rafhlöðu sem tryggir lengri leiktíma fyrir litla barnið þitt. Fjórhjóladrifskerfið veitir einstakt grip og stjórn, sem gerir ungum ökumönnum kleift að sigra ýmis landsvæði af sjálfstrausti. Fjögurra hjóla demparar bæta við mjúka ferðina sem tryggja þægilega ferð jafnvel á grófu yfirborði.

Í hjarta aðgerðarinnar er miðstýringarborðið, miðstöð spennandi eiginleika. Kraftmikið tónlistarkerfi fyllir loftið grípandi tónum sem eykur heildarakstursupplifunina. Innbyggt USB tengi og Bluetooth aðgerð gerir barninu þínu kleift að tengja tæki sín, sem tryggir að það geti notið uppáhaldstónlistar sinnar og sögur á meðan það er á ferð. Roggastillingin að framan og aftan bætir við fjörugum þætti, sem gerir hverja ferð að yndislegu ævintýri.

Öryggi er í forgangi og bílareiðleikfangið okkar er búið nauðsynlegum eiginleikum til að tryggja velferð barnsins þíns. Reiðleikfangið kemur með þriggja punkta öryggisbelti sem tryggir litla barnið þitt á sínum stað og veitir foreldrum hugarró. Öndunarljósið og stillingarrofinn auka ekki aðeins sýnileika heldur bæta einnig við fágun við hönnun leikfangsins.

Sérsniðin er aðalsmerki bílaakstursleikfangsins okkar og býður upp á allt að sex líflega liti til að velja úr. Hvort sem það er djörf rauður, sléttur svartur eða líflegur blár, þá er til fullkominn litur sem hentar óskum hvers ungs ökumanns. Þar að auki er hægt að aðlaga leikfangið frekar til að uppfylla sérstakar kröfur þínar, sem tryggir persónulega og einstaka upplifun fyrir barnið þitt.

Öryggi er í forgangi og bílareiðleikfangið okkar er búið nauðsynlegum eiginleikum til að tryggja velferð barnsins þíns. Reiðleikfangið kemur með þriggja punkta öryggisbelti sem tryggir litla barnið þitt á sínum stað og veitir foreldrum hugarró. Öndunarljósið og stillingarrofinn auka ekki aðeins sýnileika heldur bæta einnig við fágun við hönnun leikfangsins.

Í stuttu máli þá býður Cars Riding Toy okkar upp á heildarpakka af spennu og öryggi. Með öflugri rafhlöðu, fjórhjóladrifi, höggdeyfum, miðstýringarborði, kraftmikilli tónlist, USB tengi, Bluetooth virkni, rokkstillingu, LED ljósum og fjarstýringu/sjálfkeyrandi valkostum er þetta draumaferð fyrir unga ævintýramenn. Veldu Cars Riding Toy okkar og gefðu barninu þínu gleði könnunar, sjálfstæðis og endalausrar skemmtunar!
maq per Qat: bíla ríða leikfang, Kína bíla ríða leikfang framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








