Börn rafmagns mótorhjól þríhjól
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Aðrir eiginleikar | |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Gerðarnúmer | DLS-K2 |
| rafhlaða | 6V4*1 |
| mótor | 380*1 |
| Litur | gult hvítt |
| n.w./g.w. | 4,3/5,6 kg |
| Vörustærð | 68*43*50 cm |
| Pakkningastærð | 62*34*37 cm |
| Lýsing | rafhlaða krakka mótorhjól |
| Aldur | 3-12 ár |
| Vöru Nafn | Börn rafmagns mótorhjól |
| OEM/ODM | Samþykkt |
| Höfn | tianjin höfn eða hvaða höfn sem er |
| Framboðsgeta | 8000 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum okkar nýjunga rafmagnsmótorhjólaþríhjól fyrir börn, fullkomna blanda af öryggi, stíl og skemmtun fyrir börnin þín. Þetta þríhjól er hannað af mikilli alúð og nákvæmni og státar af ofgnótt af eiginleikum sem gera hverja ferð að ánægjulegri og öruggri upplifun fyrir barnið þitt.

Einn af áberandi eiginleikum barna rafmagnsmótorhjólaþríhjólsins okkar er áreynslulaus ræsingarbúnaður með einum hnappi. Barnið þitt getur byrjað spennandi ævintýri sitt með einni ýtingu, sem eykur tilfinningu þess fyrir sjálfstæði og ánægju. Þríhjólið er einnig búið innbyggðu tónlistarkerfi sem veitir yfirgripsmikla hljóðupplifun sem eykur heildaraksturinn.

Öryggi er forgangsverkefni okkar og þríhjólið okkar er með einstakri þríhyrningslaga og stöðugri yfirbyggingarhönnun til að koma í veg fyrir að velti, sem tryggir fyllsta öryggi barnsins þíns meðan á ferð stendur. Sterk smíði og ígrunduð hönnunarval gera þetta þríhjól að áreiðanlegum valkostum fyrir foreldra sem setja öryggi barnsins síns ofar öllu öðru.

Til viðbótar við einstaka öryggiseiginleika þess, er barna rafmagnsmótorhjólið okkar fáanlegt í lifandi úrvali af ríkum og áberandi litum. Barnið þitt getur valið úr mörgum valkostum, sem gerir því kleift að velja uppáhalds skuggann sinn og hjóla í stíl. Einstök útlitshönnun þríhjólsins gerir það ekki aðeins sjónrænt aðlaðandi heldur aðgreinir það einnig frá öðrum venjulegum þríhjólum á markaðnum.

Við skiljum mikilvægi hagkvæmni og þess vegna býður rafmagnsmótorhjólaþríhjól barna okkar hagstætt verð án þess að skerða gæði og öryggi. Við teljum að hvert barn eigi skilið tækifæri til að upplifa reiðgleðina og samkeppnishæf verð tryggir að fleiri fjölskyldur geti veitt litlu börnunum sínum þetta spennandi tækifæri.
Ekki missa af þessu frábæra tækifæri til að koma með bros á andlit barnsins þíns. Velkomið að spyrjast fyrir um og leggja inn pöntunina fyrir rafmagnsmótorhjólaþríhjól barna okkar í dag. Leyfðu barninu þínu að fara í spennandi ævintýri á meðan það er öruggt, skemmtir og stílhreint - því það á ekkert skilið nema það besta.
maq per Qat: börn rafmagns mótorhjól þríhjól, Kína börn rafmagns mótorhjól þríhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað





