Börn fjögurra hjól rafmagns leikfangabíll
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | NEL-913 |
| Rafhlaða | 12V7AH |
| Mótor | 550 |
| Aldur | 2-12 ár |
| Sæti | 1 sæti |
| Tónlist | Fjölvirkni tónlistarspilari |
| Fjarstýring | 2,4 G fjarstýring |
| Askja stærð | 126,5*78,5*41cm |
| Vörustærð | 133*90*82,5cm |
| G.W/N.W | 28.7/34.2 |
| Pökkun | 1 stk / öskju |
| Sölueiningar: | Stakur hlutur |
| Stærð stakra pakka: | 126,5X78,5X41 cm |
| Ein brúttóþyngd: | 34.200 kg |

Við kynnum rafmagnsleikfangabílinn okkar fyrir börn - ímynd stíls, krafts og öryggis, hannaður til að veita ungum ökumönnum spennandi og örugga akstursupplifun! Þessi rafmagnsleikfangabíll er ekki bara leiktæki; þetta er yfirlýsing, sléttur og kraftmikill ferð sem fangar ímyndunaraflið og kveikir ævintýraanda í hverju barni.

Fyrst og fremst státar rafmagnsleikfangabíllinn okkar fyrir börn af myndarlegu og ráðríku útliti sem snýr hausnum með grípandi hönnun sinni. Með tvöföldum hurðum sem opnast víða, geta ungir farþegar lagt af stað í ferðir sínar með smekkvísi og aukið spennu við hverja ferð. Bíllinn er búinn sjálfstæðum aflrofa sem veitir foreldrum stjórn á því hvenær ævintýrið byrjar og tryggir að öryggi sé alltaf í fyrirrúmi.

Að innan munu ungir ökumenn finna fjölnota miðborða, stjórnstöð sem eykur akstursupplifunina. Kraftmikil tónlist fyllir loftið og setur stemninguna fyrir ferðina, á meðan lífleg LED lýsing lýsir upp veginn og skapar dáleiðandi andrúmsloft. Innifalið Bluetooth tækni gerir ungum farþegum kleift að tengja tæki sín og spila uppáhaldslögin sín á meðan þeir sigla með stæl.

Öryggi er í fyrirrúmi og þess vegna er rafmagnsleikfangabíllinn okkar með 2,4G einn-í-mann Bluetooth fjarstýringu sem gerir foreldrum kleift að leiðbeina ferð barnsins síns af nákvæmni og umhyggju. Bíllinn er með tvöföldum sætum sem rúmar unga farþega á þægilegan hátt, en öryggishandrið veita aukið öryggi á meðan á ferð stendur. Fjögurra hjóla fjöðrun höggdeyfar tryggja mjúka og stöðuga upplifun, jafnvel á ójöfnu landslagi.

Undir húddinu er rafmagnsleikfangabíllinn okkar knúinn af öflugri 12V7A rafhlöðu, sem tryggir tíma af spennandi ævintýrum á einni hleðslu. Fjórhjóladrifið knýr bílinn áfram og býður upp á frábært grip og stjórn. Sérsniðin er aðalsmerki þjónustu okkar - með fimm líflegum litum í boði og möguleika á frekari sérsníða, getur þú búið til einstakan og sérsniðinn rafmagnsleikfangabíl fyrir barnið þitt.

Við bjóðum þér hlýtt boð um að hafa samráð við okkur, kanna möguleikana og lífga upp á draumabíl barnsins þíns. Rafmagns leikfangabíllinn okkar fyrir börn er meira en bara farartæki; það er hlið að ímyndunarafli, frelsi og ógleymanlegum minningum. Faðmaðu spennuna við ferðina og láttu barnið þitt fara í spennandi ævintýri í sínum eigin rafknúnu leikfangabíl. Veldu stíl, kraft og öryggi - veldu rafmagnsleikfangabílinn okkar fyrir börn í dag!


maq per Qat: börn fjögurra hjól rafmagns leikfang bíll, Kína börn fjögurra hjól rafmagns leikfang bíla framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








