Rafmagnsbílar fyrir börn
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára |
| Upprunastaður | Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | BDQ-K5 |
| Rafhlaða | 12V7AH*1 |
| Mótor | 550#*2 |
| Vörustærð | 116*78*52cm |
| Pakkningastærð | 114*64*38cm |
| G.W./N.W. | 19/16 kg |
| CBM | 0.277 |
| Höfn | FOB Tianjin |
| Framboðsgeta | 50000 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum línu okkar af rafmagnsbílum fyrir börn, þar sem nýsköpun mætir öryggi og skemmtun til að endurskilgreina leiktímaævintýri. Þessir rafbílar eru hannaðir með ofgnótt af eiginleikum sem tryggja heildræna og grípandi upplifun fyrir litlu börnin þín.

Farðu í fræðsluferð með frumfræðslustarfinu, með því að bjóða upp á blöndu af tónlist, sögum og enskutímum sem gera nám skemmtilegt. Rafhlöðuskjárinn heldur þér upplýstum um rafmagnsstöðuna, en USB-innstungan, MP3-innstungan og Bluetooth-aðgerðin gerir kleift að tengjast fjölhæfum. Barnið þitt getur notið uppáhaldstóna sinna, sögur eða fræðsluefnis, skapað kraftmikið og gagnvirkt umhverfi.

Þessir rafbílar eru búnir öflugri 12V7 stórri rafhlöðu og öflugum 550 tvöföldum drifkrafti og bjóða upp á bæði fjarstýringu og sjálfkeyrandi möguleika. Óháða bremsukerfið eykur öryggi, veitir sterkari öryggistilfinningu meðan á leik stendur. Brynvarinn undirvagn úr kolefnisstáli og fullkomlega lokaður árekstursvörn tryggja endingu, sem gerir þessa bíla þolgóða fyrir fjörugum ævintýrum bernskunnar.

Öryggi og þægindi haldast í hendur við eiginleika eins og 8 aflstuddar legur, stillanleg inngjöf og hemlunarvegalengd og allt innifalið EVA mjúkt bakstoð og sætisstól. Akstursupplifunin er enn aukin með innri línuhönnun, sem stuðlar að öruggara umhverfi fyrir barnið þitt.
Barna rafmagnsbílarnir okkar koma til móts við breiðari aldurshóp með stillanlegum inngjöf og hemlunarvegalengdum, sem gerir þá hentuga fyrir mismunandi þroskastig. Slétt hönnun, ásamt LED lýsingu, bætir snertingu við heildar fagurfræði, sem gerir þessa bíla bæði stílhreina og hagnýta.
Með hagstæðu verði eru þessir barnarafbílar fáanlegir í beinni fyrirspurn og pöntun frá verksmiðjunni. Með því að útrýma milliliðum stefnum við að því að veita þér á viðráðanlegu verði og bein leið til að koma þessum spennandi rafbílum inn á leikskrá barnsins þíns.
Umbreyttu venjulegum leiktíma í óvenjuleg ævintýri með barnarafbílunum okkar. Spyrðu núna til að uppgötva heim nýsköpunar, öryggis og skemmtunar fyrir litlu börnin þín.
maq per Qat: rafmagnsbílar fyrir börn, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, rafbílaframleiðendur í Kína
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







