Kids Ride mótorhjól
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára |
| Upprunastaður | HEB |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | BDQ-6288 |
| Vöru Nafn | Börn rafmagns mótorhjól |
| Litur | Rauður |
| Virka | Rafræn fjarstýring |
| Hjól | 3 hjól |
| Lýsing | Rafhlaða barnabíll |
| Aldur | 3-10 ár |
| Vörustærð | 80*38*41,5 cm |
| MOQ | 2 stk |
| Notkun | Leikföng fyrir börn |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Í samræmi við þarfir þínar |
| Sölueiningar: | Stakur hlutur |
| Stærð stakra pakka: | 77X24X45 cm |
| Ein brúttóþyngd: | 8.000 kg |
| Höfn: | Kólumbía |

Við kynnum nýjustu sköpunina okkar fyrir unga ævintýramenn - Kids Ride mótorhjólið, spennandi og fræðandi ferð sem er hannaður til að kveikja neista ímyndunaraflsins. Mótorhjólið okkar er ekki bara leikfang; þetta er yfirgripsmikil upplifun sem er vandlega unnin til að veita endalausa tíma af gleði og lærdómi.

Með tvöföldu mótordrifi tryggir þetta mótorhjól stöðuga og örugga ferð fyrir litla barnið þitt. Yfirbyggingin setur öryggi í forgang án þess að skerða spennu ferðarinnar, sem gerir það að fullkomnum félaga fyrir unga reiðmenn sem eru tilbúnir til að kanna.


Skemmtun mætir menntun með innlimun snemma menntunar. Fylgstu með þegar barnið þitt uppgötvar gleðina við að læra með tónlist, enskum leiðbeiningum og grípandi sögum. Rafhlöðuskjárinn heldur þér upplýstum um orkustöðuna og tryggir óslitin ævintýri.

Lýstu leiðina áfram með ljósaeiginleikanum að framan, sem bætir raunsæjum blæ á ferðina. Útlitslíkingahönnunin er ekki bara sjónrænt aðlaðandi; þetta er boð í heim tilbúninga þar sem hver ferð kveikir sköpunargáfu og ímyndunarafl.

Við skiljum mikilvægi gæða og hagkvæmni, þess vegna er Kids Ride mótorhjólið á hagstæðu verði. Skuldbinding okkar til afburða endurspeglast í stöðugri byggingu, fræðslueiginleikum og heildarhönnun þessa spennandi ferð.
Sem bein söluvara verksmiðju hefur þú þann kost að spyrjast fyrir og panta beint frá uppruna. Við leggjum metnað okkar í að skila ekki bara vöru heldur upplifun sem stuðlar að vexti og gleði barnsins þíns.
Ekki missa af tækifærinu til að koma Kids Ride mótorhjólinu inn á leikskrá barnsins þíns. Hvort sem þeir eru að sigla um bakgarðinn eða leggja af stað í hugmyndaríkar ferðir, þá er þetta mótorhjól örugglega í uppáhaldi. Spyrðu núna og láttu ævintýrin byrja!
maq per Qat: krakkar hjóla mótorhjól, Kína krakkar hjóla mótorhjól framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








