Stráka 14 tommu barnahjól
Þetta hjól miðar að því að sameina öryggi og skemmtun og er tilvalið val til að hvetja börn til að njóta hjólreiða og ævintýra utandyra, sem tryggir þægilega og örugga reiðupplifun fyrir unga reiðmenn.
Vörukynning
| Efni fyrir gaffal | Stál |
| Gírar | Einn hraði |
| Hjólastærð | 14 16 18 20 |
| Efni ramma | Stál |
| Hemlakerfi | Caliper bremsa/bandbremsa |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | Stál |
| Þjálfunarhjól | Já |
| Tegund ramma | Harður rammi (dempari sem ekki er að aftan) |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | XAM-WL |
| Gaffelfjöðrun | NEI |
| Heildarþyngd | 11 kg |
| Nettóþyngd | 10 kg |
| Gerð pedala | Venjulegur pedali |
| Lengd (m) | 1.4 |
| Hleðslugeta | 100 kg |
| Vöruheiti | Nýtt stálgrind barnahjól |
| Standard litur | Fjólublátt, blátt og grænt og sérsniðið |
| Barnahjólafelgur | Stál |
| Barnahjól Stærð | 14 16 18 20 |
| Barnahjól Bremsa | Caliper bremsa/Bandbremsa |
| OEM barnahjól | Í boði |
| Barnahjól Aldur | 8 ~ 12 ár fyrir kínversk krakkahjól í nýjum stíl 20 tommu stelpuhjól |
| Dæmi um barnahjól | Framboð |
| Merki | Sérsniðið lógó |
| Hnakkur | MTB hnakkur |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | reiðhjól barn 85% SKD eða 100% CKD fyrir kínverskt krakkahjól ný stíll 20 tommu stelpuhjól fyrir 7 ára Kínverskt krakkahjól ný stíll 20 tommu stelpuhjól fyrir 7 ára |
| Höfn | Xingang höfn eða hvaða höfn sem þú þarft fyrir kínverskt krakkahjól í nýjum stíl 20 tommu stelpuhjól fyrir 7 ára kínverskt krakkahjól nýtt |
| Framboðsgeta | 10000 stykki/stykki á mánuði reiðhjól barn |


Auðvelt að setja saman - Reiðhjólið er auðvelt að setja saman og kemur samsett að hluta. Tekur um 20-30 mínútur að klára örugga og trausta samsetningu


Karfa - Reiðhjól kemur með körfu (fjarlægðu endurskinsplötu að framan ef þú ákveður að setja körfuna upp)

maq per Qat: stráka 14 tommu barnahjól, Kína stráka 14 tommu barnahjól framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: 14 tommu krakkahjól
veb: 18 tommu barnahjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




