Alhliða Fat Tire Rafmagns fjallahjól
Vörukynning
| Gírar | 7 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 26" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 10,5AH |
| Aðrir eiginleikar | |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Niður Túpa |
| Snjöll gerð | Skynjari, rafrænn, stafrænn |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-X8 |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | 30-50Km/klst |
| Tog | 70-80 Nm |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Vöru Nafn | Rafmagns borgarhjól |
| Rafhlaða | 48V 10,5Ah litíum rafhlaða |
| Mótorafl | 750w |
| Skjár | LCD skjár |
| Bremsa | Vökvakerfis diskabremsa |
| Framgaffli | Snjósleðaolía Yellow Shock Forks |
| Dekk | 26"*4.0 |
| Gír | SHIMANO 7 hraða |
| Stjórnandi | 9 túpa 25A Jákvæð Xuan Bylgja burstalaus |
| Mælir | miðstýring með stórum litaskjá P68 vatnsheldur |
| Framboðsgeta | 600 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum okkar All-Terrain Fat Tire rafmagnsfjallahjólið okkar, öflugt og fjölhæfur félagi sem hannaður er til að sigra hvaða landslag sem er með stíl og krafti. Með sléttri 26*4.0 ramma og sérsniðnum litavalkostum er þetta hjól ekki bara flutningsmáti; það er yfirlýsing um ævintýri og einstaklingseinkenni.

Álgrindin vegur aðeins 29 kg og nær fullkomnu jafnvægi milli styrks og liðleika, sem tryggir mjúka og stjórnaða ferð. Með rausnarlega hleðslugetu upp á 150 kg, geta reiðmenn af ýmsum stærðum með öryggi kannað náttúruna utandyra, allt frá krefjandi fjallagönguleiðum til hlykkjóttra borgargatna.

Hjarta þessa rafmagns fjallahjóls er kraftmikill 350W-1000W mótorinn, óaðfinnanlega samþættur 12G geimverum fyrir hámarksafköst og endingu. Hjólið er parað með afkastamikilli 48V10.4A-48V25A litíum rafhlöðu og státar af glæsilegu drægni á bilinu 40 til 80 kílómetra. Hvort sem það er að sigla á þægilegum 25/klst. eða þrýsta takmörkunum á 50/klst., þetta hjól skilar spennandi og kraftmikilli reiðupplifun.

Hjólið er hannað fyrir nákvæmni og áreiðanleika, hjólið er með leguskálasetti, Shimano íhlutum eins og TX50 skiptingu, ZT50 afturskila og 7-hraða frjálshjóli. 26*4.0 sérdekkin, ásamt snjósleðaolíugulum höggdeyfandi framgafflinum, tryggja frábært grip og stjórn, meðhöndla áreynslulaust fjölbreytt landslag.

Öryggi er í forgangi, augljóst í sérstökum vélrænum diskabremsum fyrir rafbíla að framan og aftan. Hjólið er búið snjöllum miðstýrðum litaskjá með P68 vatnsheldni, sem veitir nauðsynlegar upplýsingar innan seilingar. Alhliða ljósakerfið felur í sér þriggja-í-einn vinstri og hægri stýrisaðgerð í bílljósunum, en afturljósið býður upp á fjögurra í eitt vinstri og hægri beygjubremsuljósavirkni, sem eykur sýnileika og öryggi á meðan þú ferð.
Samkeppnishæft verð og fáanlegt í beinni sölu verksmiðjunnar, All-Terrain Fat Tire Electric Mountain Bike okkar býður þér að spyrjast fyrir og panta í dag. Lyftu upp reiðreynslu þína, skoðaðu nýjan sjóndeildarhring og faðmaðu spennuna við að sigra fjölbreytt landslag með þessum háþróaða og stílhreina rafmagnsfélaga!
maq per Qat: rafmagnsfjallahjól fyrir alhliða dekk, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: Fat Tyre Electric Bike Adult
veb: Lítið rafmagnshjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








