Samanbrjótanleg rafmagnshjól fyrir fullorðna
Vörukynning
| Gírar | 27 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 20" |
| Spenna | 36V |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-K5 |
| Rafhlöðugeta | 10,5 AH |
| Hámarkshraði | >50 km/klst |
| Tog | 30-50 Nm |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Hleðslutími | 6 klst |
| Litur | svartur |
| Hraði | 32 km/klst |
| Mótorafl | 36V 250W |
| Hámarks álag | 150 kg |
| Vöru Nafn | Rafmagns reiðhjól |
| Gerð | E-hjól á vegum |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | öskju |
| Höfn | Guangzhou |
| Framboðsgeta | 100000 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum samanbrotið rafmagnshjólið okkar fyrir fullorðna - hátind nýsköpunar, frammistöðu og stíls í heimi rafknúinna vinnuferða. Með áherslu á aðlögun, endingu og nýjustu eiginleika, er þetta fellihjól hannað til að lyfta hreyfanleikaupplifun þinni í þéttbýli upp á nýjar hæðir.

Falda rafmagnshjólið fyrir fullorðna státar af afkastamiklu drifrás, þar á meðal álsveif, Shimano TX50 skiptingu, Shimano ZT50 afturskil og Shimano 7-hraða fríhjól. Þessi samsetning tryggir mjúk gírskipti og óaðfinnanlega reiðupplifun, hvort sem þú ert að sigla um borgina eða takast á við fjölbreytt landslag.
|
Aðrir: Peilin blómatromlu miðskaft, Shimano 7-hraðaskipti, framgaffli úr magnesíumblendi, skjátæki með fljótandi kristal, aflskynjunarstýringu, fánaflugvél, afkastamiklar vélrænar diskabremsur að framan og aftan, evrópsk staðlað DC2A hraðhleðslutæki . |
|||
maq per Qat: samanbrjótanlegt rafmagnshjól fyrir fullorðna, Kína samanbrjótanlegt rafmagnshjól fyrir fullorðna framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








