Fullorðins fellihjól 7 gíra
Vörukynning
| Gírar | 25KM/klst. -40KM/klst |
| Efni ramma | Ál |
| Hjólastærð | 20" |
| Spenna | 60V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 10,4 AH |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Chongqing, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-K4-A |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | >50 km/klst |
| Tog | 60-70 Nm |
| Hleðslutími | 1 ~ 3 klukkustundir |
| Mótor staða | Miðmótor |
| Staða rafhlöðu | Bæri að aftan |
| Vöru Nafn | 750w Snow Ebike |
| Framgaffli | 20*4.0 vélsleðaolía gulur höggdeyfandi framgaffill |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Miðás | Fimm rásir 100*175 |
| Nettóþyngd | 36 kg |
| Rafmagns vél: | 350W-1000W geimhjól |
| Áframhaldandi ferð: | 60 km |
| Litur | Styðja aðlögun |
| Stærð dekkja: | 20Tommu 4.0 feitur dekk |
| Rafhlaða | 48V 15Ah litíum rafhlaða |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Til að tryggja öryggi vörunnar mun fyrirtækið okkar fyrst vefja vörurnar með bómullarpúðum og pakka þeim síðan í öskjur til að tryggja öryggi vörunnar fyrir kaupendur. |
| Höfn | Chongqing Guangzhou Ningbo Shanghai |
| Framboðsgeta | 1000000000 stykki/stykki á mánuði |

Við kynnum fullorðna fellihjólin okkar 7 hraða - háþróaða samruna hönnunar, frammistöðu og fjölhæfni sem er sérsniðin fyrir nútíma ferðalanga og ævintýraáhugamann. Pakkað með eiginleikum sem setja kraft, aðlögun og endingu í forgang, þetta fellihjól lofar óviðjafnanlega reiðupplifun.

Folding Bikes 7 Speed fyrir fullorðna býður upp á úrval sérsniðna, sem gerir þér kleift að velja litinn sem hentar þínum stíl. Hjarta þessa hjóls liggur í mótor þess – öflugum 350W-1000W hjólamótor sem tryggir spennandi hraða á bilinu 25KM/klst. til 50KM/klst. Með 48V10.4A litíum rafhlöðu geturðu lagt af stað í 40 kílómetra ferðir á einni hleðslu, sem veitir bæði skilvirkni og langlífi.

Hjólið er hannað fyrir þægindi og frammistöðu og er með sérhæft skálsett og sætisrör úr áli. 20*4.0 sérdekkin fyrir rafbíla, ásamt slitþolinni breikkuðu snjódekkjahönnun, lofa hámarks gripi og endingu. Lárétt handfang og grind úr áli stuðla að léttri uppbyggingu hjólsins, sem auðveldar samanbrot og flutning.

Folding Bikes 7 Speed fyrir fullorðna státa af hágæða drifrás, þar á meðal álsveif, Shimano TX50 skiptingu, Shimano ZT50 afturskil og Shimano 7-hraða fríhjól. Þessi samsetning tryggir óaðfinnanleg gírskipti og mjúka akstursupplifun. Sérstök ryðvarnarkeðja fyrir rafknúin farartæki, 120-hluti, eykur endingu og lofar endingu jafnvel við fjölbreyttar akstursaðstæður.

Öryggi er í fyrirrúmi og þetta fellihjól er búið sérhæfðum vélrænum diskabremsum fyrir rafbíla að framan og aftan. Vatnsheldu tengin, afslökkva bremsuhandfang og þriggja-í-einn horn framljósastýringar auka öryggi og virkni. Hjólið er einnig með þrjár akstursstillingar - hreint rafmagn, rafmagnsaðstoð og manneknuð akstur - sem veitir sveigjanleika fyrir ýmsar reiðstillingar.

Folding Bikes 7 Speed fyrir fullorðna eru ekki bara flutningsmáti; það er tjáning á stíl og virkni. Með hagstæðu verðmiði vegna beinnar sölu í verksmiðjunni verður þetta fellihjól aðlaðandi og hagkvæmt val fyrir þá sem eru að leita að kraftmikilli og vistvænni samgöngulausn. Spyrðu og pantaðu núna til að upplifa frelsi, hraða og aðlögun sem þetta fellihjól færir þér í daglegu ferðirnar þínar og ævintýri. Auktu samgönguupplifun þína í dag!
maq per Qat: fullorðins samanbrjótanleg hjól 7 gíra, Kína fullorðinn fellihjól 7 gíra framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








