Vökvadrifnar diskbremsuhjól fyrir fullorðna
Vörukynning
| Gírar | 7 hraði |
| Efni ramma | Hár kolefnisstál |
| Hjólastærð | 20" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 10,5 AH |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-K13 |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Down Tube |
| Dekkjabreidd | 20*4" |
| Upprunastaður | Guangxi, Kína |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | <30km/h |
| Tog | 30-50 Nm |
| Vöru Nafn | 20 tommu rafmagnshjól |
| Rafhlaða | 48V 10,4Ah litíum rafhlaða |
| Spenna | 48v |
| krafti | 350w-1000w |
| Hraði | MAX 40 km/klst |
| Stærð dekkja | 20*4,0 tommur |
| Litur | svartur |
| Rammi | Álblendi |
| Nettóþyngd | 26 kg |
| Efni ramma | Hár kolefnisstál |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Fyrst í fjölpoka, síðan í öskju |
| Höfn | Shenzhen |
| Framboðsgeta | 5000 sett/sett á viku |

Við kynnum rafhjólin okkar með vökvakerfi fyrir fullorðna, háþróaða lausn sem er hönnuð til að gjörbylta samgönguupplifun þinni með fullkominni blöndu af stíl, afköstum og virkni. Þetta rafmagnshjól er vandað til að mæta fjölbreyttum þörfum hjólreiðamanna í þéttbýli og býður upp á úrval af eiginleikum sem gera það að verkum að það sker sig úr í heimi rafhjóla.

Sérsniðin er í aðalhlutverki með vökvadiskbremsuhjólunum okkar, fáanleg í ýmsum litum sem henta þínum persónulega stíl. Við göngum skrefi lengra með því að styðja sérsniðna liti, sem gerir þér kleift að tjá persónuleika þinn með vali þínu á fagurfræði rafhjóla.

Knúið af öflugri 48V10.4A litíum rafhlöðu tryggir rafhjólið okkar ótrúlega endingu rafhlöðunnar allt að 40 kílómetra á einni hleðslu. Þetta tilkomumikla úrval veitir frelsi til að sigla um götur borgarinnar eða sigla eftir fallegum leiðum án þess að hafa áhyggjur af því að verða orkulaus.

Léttur en varanlegur álgrindin er áberandi eiginleiki, sem sameinar styrk og snerpu fyrir aukna reiðupplifun. Þetta efni stuðlar ekki aðeins að heildarstyrkleika hjólsins heldur tryggir það einnig að það haldist létt, sem gerir það auðvelt að meðhöndla og stjórna því í mismunandi landslagi.

Þægindi eru í forgangi og rafhjólin okkar með vökvadiskbremsu eru búin þykknum og þægilegum hnakk. Þessi eiginleiki tryggir að ferðirnar þínar séu ekki aðeins skilvirkar heldur einnig ánægjulegar, jafnvel á lengri ferðum.

Fjölhæfni er lykilatriði og rafhjólin okkar bjóða upp á margar akstursstillingar, þar á meðal hreina rafmagnsaðstoð, rafmagnsaðstoð og mannaferðir. Hvort sem þú kýst þægindin af rafknúnum akstri, aukinni uppörvun rafaðstoðar eða hefðbundna upplifun af pedali, þá lagast rafhjólin okkar að óskum þínum áreynslulaust.
Vottuð fyrir gæði og öryggi, Hydraulic Disc Brake Ebikes okkar setja vöruvottun í forgang og veita ökumönnum hugarró sem meta áreiðanleika og frammistöðu. Gæði eru alltaf í fyrirrúmi í skuldbindingu okkar um að skila frábærri upplifun á rafhjólum.
Hagstætt verð vegna beinnar sölu í verksmiðjunni, vökvakerfisbremsuhjólin okkar bjóða upp á óviðjafnanlega blöndu af hagkvæmni og gæðum. Við fögnum fyrirspurnum og pöntunum og bjóðum þér að auka samgönguupplifun þína með rafmagnshjóli sem ekki aðeins uppfyllir væntingar þínar heldur umfram væntingar þínar. Spyrðu og pantaðu núna til að taka þátt í framtíð hreyfanleika í þéttbýli og njóta hagstæðs verðs sem bein sala verksmiðju okkar býður upp á. Hjólaðu inn í nýtt tímabil þæginda og stíls í dag!
maq per Qat: vökva diskur bremsur rafhjól fyrir fullorðna, Kína vökva diskur bremsur rafhjól fyrir fullorðna framleiðendur, birgja, verksmiðju
veb: SKREGUR RAFHJÓLI
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








