All Terrain Fat Tire Mountain Ebike
Vörukynning
| Gírar | 7 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 26" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 10,4 AH |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-X6 |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Innbyggð rafhlaða |
| Dekkjabreidd | 26*4" |
| Upprunastaður | Guangxi, Kína |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | <30km/h |
| Vöru Nafn | Rafmagnshjól |
| Rafhlaða | 48v 10,4Ah litíum rafhlaða |
| Mótorafl | 350-1000w |
| Rammi | Álblendi |
| Bremsa | Dis-bremsa |
| Hraði | 7 gíra gír |
| Hámarks álag | 150 kg |
| Ábyrgð | 1 ár |
| Dekk | 26*4.0 |
| Nettóþyngd | 28 kg |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Fyrst í fjölpoka, síðan í öskju |
| Höfn | Shenzhen |
| Framboðsgeta | 5000 sett/sett á viku |

Við kynnum okkar All Terrain Fat Tire Mountain Ebike, öflugt og fjölhæft rafmagnshjól sem er hannað til að sigra fjölbreytt landslag með stíl og krafti. Með dekkjastærð 26*4.0 tryggir þetta hjól yfirburða grip og stöðugleika, sem gerir það að fullkomnum félaga fyrir torfæruævintýri.

Tjáðu persónulegan stíl þinn með úrvali sérhannaðar lita fyrir All Terrain Fat Tire Mountain Ebike. Þetta hjól er búið til úr léttu og endingargóðu álblendi og nær hið fullkomna jafnvægi milli styrkleika og færanleika, vegur 29 kg á meðan það státar af 150 kg hleðslugetu, sem tryggir traustan og áreiðanlegan akstur fyrir ökumenn af mismunandi stærðum.

Upplifðu spennuna við utanvegakönnun með kraftmiklum 350W-1000W mótornum, með 12G geimverum til að auka afköst. 48V10.4A-48V25A litíum rafhlaðan styrkir ferðina þína og veitir glæsilega drægni á bilinu 40 til 80 kílómetra. Hvort sem þú vilt frekar rólega 25/klst skemmtisiglingu eða þráir spennuna í 50/klst sprett, þetta rafhjól skilar kraftmikilli og spennandi ferð.
maq per Qat: allt landslags feitur dekk fjallahjól, Kína framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: Rafhjól fyrir fullorðna
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








