All Terrain rafmagns fellihjól
Vörukynning
| Gírar | 7 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 20" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 10,5 Ah |
| Aðrir eiginleikar | |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Innbyggð rafhlaða |
| Dekkjabreidd | 20*4" |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-K4 |
| Svið á afl | 35-45km |
| Hámarkshraði | 30-50Km/klst |
| Tog | 60-70Nm |
| Vöru Nafn | Rafmagns Fording reiðhjól |
| Rafhlöðugeta | 48V 10,5ah (13Ah, 15Ah valfrjálst) |
| Mótorafl | 500W (750W/1000W valfrjálst) |
| Stjórnandi | 48V Sine wave greindur stjórnandi |
| Dispaly | LCD stafrænn skjár |
| Hámarks álag | 150 kg |
| Merki | OEM ásættanlegt |
| Stuðdeyfi | Frame Fjöðrun |
| Nettóþyngd | 28 kg |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Pakkað í 5-laga öskjur |
| Höfn | Shenzhen sjávarhöfn |
| Framboðsgeta | 800 stykki / stykki á viku |

Farðu í nýtt ævintýratímabil með All Terrain Electric Folding Bike okkar, samruna nýsköpunar og harðgerðrar hönnunar sem endurskilgreinir fjölhæfni í heimi rafhjóla. Ramminn er smíðaður úr flugálblöndu og er ekki aðeins léttur heldur sýnir hann einstaka endingu, sem tryggir öflugan félaga fyrir utanvegaferðir þínar.

Það verður auðvelt að takast á við gróft landslag með höggdeyfandi framgafflinum, sem veitir mjúka og þægilega ferð jafnvel á krefjandi yfirborði. Aðlögunarhæfni hjólsins eykst enn frekar með vatnsheldu mælaborðinu, sem bætir snertingu við nútímann á sama tíma og það tryggir endingu við fjölbreytt veðurskilyrði.

Með þremur kraftmiklum reiðstillingum, lagar þetta rafmagns fellihjól að sérhverri þörf þinni. Skiptu áreynslulaust á milli Pure Electric Riding fyrir spennandi, vélknúið ferðalag, Electric-Assisted Riding fyrir þessa aukauppörvun þegar þú sigrar hæðir, og Manual Riding fyrir hefðbundna hjólreiðaupplifun. Óaðfinnanleg umskipti á milli stillinga bjóða upp á sérsniðna og skemmtilega reiðupplifun fyrir allar óskir.

Kveikir á ævintýrum þínum er 48V10.4A litíum rafhlaðan, öflugur orkugjafi sem knýr hjólið áfram með ótrúlegu drægni upp á 60 kílómetra á einni hleðslu. Segðu bless við sviðskvíða þegar þú skoðar landsvæði vítt og breitt, fullviss um áreiðanlegan endingu rafhlöðunnar.

Upplifðu frelsi könnunar með hjóli sem er hannað fyrir öll landsvæði. Frá borgargötum til harðgerðra slóða, allt terrain rafmagns fellihjólið okkar er miðinn þinn í óviðjafnanlegt ævintýri. Hagstæð verðlagning, ásamt beinni sölu frá verksmiðjunni, gerir þetta rafmagnshjól að ómótstæðilegu vali fyrir þá sem leita að blöndu af frammistöðu og hagkvæmni.
maq per Qat: allt landslags rafmagns leggja saman reiðhjól, Kína allt landslag rafmagns leggja saman reiðhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








