Fjalla rafmagnshjól sem hægt er að taka úr rafhlöðu
Vörukynning
| Gírar | 7 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 20" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 12,5 Ah |
| Aðrir eiginleikar | |
| Tog | 30-50 Nm |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-K7 |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | 30-50Km/klst |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Sætisrör |
| Framgaffli | MOZO fjöðrunargaffli |
| Dekk | Kenda |
| Mótorafl | 48V500W |
| Stjórnandi | Greindur stjórnandi |
| Inngjöf | Þumalfingur |
| Skjár | LCD/LED skjár |
| Rafhlaða | 48V10AH |
| PAS | 1:1 snjallt pedalaðstoðkerfi |
| Svið | 31-60km |
| Vottun | CE CCC ISO9001 |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 7 laga tvöfaldur veggur öskju, Pakkningastærð: 146*28*70cm Sérsniðin pakki og merki í boði |
| Höfn | Shanghai og Ningbo |
| Framboðsgeta | 5000 stykki / stykki á mánuði |

Upplifðu hátindi torfæruævintýra með Removable Battery Mountain Electric Bicycle okkar, brautryðjandi á sviði rafmagnshjólreiða sem sameinast óaðfinnanlega kraft, endingu og fjölhæfni. Sett á bakgrunn af sérhannaðar litum, þetta hjól er ekki bara flutningsmáti; það er yfirlýsing um einstaklingseinkenni.

Ramminn, sætisrörið og lárétta handfangið, sem er smíðað úr léttri en samt traustu áli, stuðlar að heildarþyngd upp á 30 kg, sem skilar lipurri ferð án þess að skerða endingu. Hleðslugeta hjólsins upp á 150 kg tryggir að það rúmar hjólreiðamenn af ýmsum stærðum, sem gerir það að kjörnum félaga fyrir alla ævintýramenn.

Útbúið sérhæfðum eiginleikum, þar á meðal 20*4.0 vélsleða hálfpakka flugubretti og sérstökum olíugulum höggdeyfandi framgaffli, er þetta rafmagnshjól sérhannað til að sigra hrikalegar fjallaleiðir. Shimano TX50 skiptingin, ZT50 afturskilin og Shimano 7-hraða fríhjólið bjóða upp á nákvæmar gírskiptingar, sem eykur stjórn þína og meðfærileika.

Öryggi og virkni eru í fyrirrúmi, með alhliða ljósakerfi, vatnsheldum tengjum og einstefnu hemlaljósavirkni í afturljósinu. Innbyggði 12-segulhraðaskynjarinn tryggir slétt skiptingu á milli þriggja reiðstillinga: Pure Electric, Electric Power Assist og Human Powered Riding.
maq per Qat: færanlegur rafhlaða fjall rafmagns reiðhjól, Kína færanlegur rafhlaða fjall rafmagns reiðhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað


