Folding Fat Tire Rafmagnshjól með
Vörukynning
| Gírar | 7 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 20" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 10,5 AH |
| Aðrir eiginleikar | |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Innbyggð rafhlaða |
| Snjöll gerð | Skynjari, bluetooth, rafrænn, stafrænn |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-K8 |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | 30-50Km/klst |
| Tog | 70-80 Nm |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Vöru Nafn | Samanbrjótanlegt rafmagnshjól |
| Rafhlaða | 48V 10,5Ah litíum rafhlaða |
| Mótorafl | 750W |
| Skjár | LCD stafrænn skjár |
| Bremsa | Vökvakerfis diskabremsa |
| Gaffal | Suspersion Gaffall |
| Dekk | 20" |
| Burðargeta | 150 kg |
| Inngjöf | Hálfsnúnings inngjöf |
| Stjórnandi | 9 rör 25A jákvætt basalt burstalaust |
| Framboðsgeta | 600 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum Folding Fat Tire rafmagnshjólið okkar, fullkomna blanda af nýjungum og þægindum, hannað til að lyfta reiðreynslu þinni upp í nýjar hæðir. Rammi þessa einstaka hjóls er smíðaður af nákvæmni og er smíðaður úr léttri og endingargóðri álblöndu, sem tryggir trausta en þó lipra ferð. Með aðeins 30 kg þyngd, nær allt ökutækið hið fullkomna jafnvægi milli traustleika og flytjanleika.

Fáðu þér sæti á flottum og þykknum hnakknum sem tryggir þægilega ferð, hvort sem þú ert að sigla um götur borgarinnar eða skoða slóðir utan vega. Hugsandi innrétting ljósa að framan og afturljósa eykur ekki aðeins sýnileika þinn við aðstæður í lítilli birtu heldur bætir það einnig nútímalegum blæ við hönnun hjólsins.

Útbúið öflugri rafhlöðu, Folding Fat Tire rafmagnshjólið okkar státar af glæsilegu akstursdrægi upp á 40 kílómetra á einni hleðslu. Þetta þýðir að þú getur notið lengri aksturs án þess að hafa áhyggjur af því að verða orkulaus. Stór rafhlöðugeta tryggir að ferðir þínar séu ekki aðeins þægilegar heldur einnig áreiðanlegar.

Tjáðu persónuleika þinn með því að velja úr ýmsum litum, eða farðu skrefinu lengra og veldu sérsniðna lit sem hljómar við þinn persónulega stíl. Sveigjanleiki í litavali tryggir að rafmagnshjólið þitt sé ekki bara flutningsmáti heldur einnig endurspeglun á einstaka smekk þínum.

Skuldbinding okkar um að veita yfirburða reiðupplifun er bætt við hagstæð verð. Sem verksmiðjubein söluvara bjóðum við þér gæði og hagkvæmni í einum óviðjafnanlegum pakka. Við bjóðum þér að spyrjast fyrir og panta, grípa tækifærið til að faðma framtíð hjólreiða með Folding Fat Tire rafmagnshjólinu okkar. Ekki missa af tækifærinu til að breyta ferðunum þínum - spurðu og pantaðu í dag!
maq per Qat: samanbrjótandi feitur dekk rafmagns reiðhjól með, Kína brjóta feitur dekk rafmagns reiðhjól með framleiðendum, birgjum, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








