Rafmagnshjól fyrir fullorðna
Vörukynning
| Gírar | 21 hraði |
| Efni ramma | Stál |
| Hjólastærð | 26" |
| Spenna | 48V |
| Aflgjafi | BLY-SÚRURAFHLEYTA |
| Hemlakerfi | Diskabremsa |
| Rafhlöðugeta | 16,7 Ah |
| Aðrir eiginleikar | |
| Tog | 70-80 Nm |
| Hleðslutími | 1 ~ 3 klukkustundir |
| Mótor staða | Hubbamótor að aftan |
| Staða rafhlöðu | Bæri að aftan |
| Dekkjabreidd | 1.95, 2.125 |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | TJFSD-F01 |
| Svið á afl | >60 km |
| Hámarkshraði | 30-50Km/klst |
| Dekk | 1.95 |
| Gaffal | Gaffal |
| Hjólgerð | Spoked Wheel |
| Afgreiðsla | EF5S1-7 TZ-50 TZ{-30 |
| Merki | OEM Made.welcome Sérsniðið merki |
| Handfang | SM álfelgur |
| Fríhjól | 11-13-15-17-19-21-24-27-31-35-40 |
| Dekk og slöngu | 24/26/20*1.95/2.125 Svart dekk |
| Tilefni | Strönd |
| Bindi | 0.2m³ |
| Upplýsingar um umbúðir | SKD eða CKD af álfelgum rocker mini bmx hjól fyrir bmx, mini bmx stunt performance reiðhjól á útsölu, heildsölu sérsniðið bmx freestyle 20 |

Við kynnum rafmagnshjólið okkar fyrir fullorðna, fullkomna blöndu af háþróaðri tækni, flottri hönnun og frábærri frammistöðu. Þetta hjól er hannað af nákvæmni og lofar óviðjafnanlega reiðupplifun fyrir áhugamenn jafnt sem ferðamenn.

Í kjarnanum státar hjólið af sterkri en þó léttri 27.5 17-tommu ramma úr áli, með innri snúruleiðingu fyrir hreint og straumlínulagað útlit. Framgaflinn er búinn vökvadempandi tækni sem læsir algjörlega úr áli sem tryggir mjúka ferð jafnvel á krefjandi landslagi. Vinnuvistfræðilega hönnunin heldur áfram með BT túpustýrinu og smíðaðri stöng úr áli, sem veitir framúrskarandi stjórn og meðfærileika.

Hjólaþægindi eru í fyrirrúmi og þess vegna höfum við sett inn hágæða, flottan hnakk sem tryggir þægilega ferð, sama hversu langt er. SHIMANO SL-M2000 níu gíra þumalfingurskiptin á hjólinu ásamt M370 afturskifti tryggir óaðfinnanlega gírskiptingu, sem gerir þér kleift að takast á við ýmis landslag áreynslulaust.
maq per Qat: rafmagnshjól fyrir fullorðna, Kína rafmagnshjól fyrir fullorðna framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Urban Highway Commuter Rafmagnshjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað



