Rafhjól fyrir fullorðna
Vörukynning
| Gírar | 27 hraði |
| Efni ramma | Álblendi |
| Hjólastærð | 26" |
| Spenna | 36V |
| Aflgjafi | Lithium rafhlaða |
| Hemlakerfi | Bremsulína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DGCS-X4 |
| Mótor staða | mótor að framan |
| Staða rafhlöðu | Niður Túpa |
| Snjöll gerð | Rafræn |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Svið á afl | 31 - 60 km |
| Hámarkshraði | >50 km/klst |
| Tog | 30-50 Nm |
| Hleðslutími | >3 klst |
| Hleðslutími | 6 klst |
| Rafhlaða | 36V8A Class A litíum rafhlaða |
| MOQ | 100 |
| Mótor | 350W mótor |
| Litur | svartur |
| Hraði | 32 km/klst |
| Mótorafl | 36V 250W |
| Hámarks álag | 150 kg |
| Vöru Nafn | Rafmagns reiðhjól |
| Gerð | E-hjól á vegum |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | öskju |
| Höfn | Guangzhou |
| Framboðsgeta | 100000 stykki / stykki á mánuði |

Slepptu hjólagleðinni með Ebikes okkar fyrir fullorðna, vandlega hönnuð til að veita spennandi og þægilega upplifun fyrir hjólreiðamenn á öllum stigum. Þessi rafmagnshjól eru hönnuð af nákvæmni og athygli að smáatriðum og fela í sér hina fullkomnu blöndu af frammistöðu, stíl og fjölhæfni.

Ehjólin okkar státa af dekkjastærð 26*4.0 og takast áreynslulaust við fjölbreytt landslag með stöðugleika og stjórn. Lyftu upp akstursupplifun þína með því að velja úr litatöflu sem hægt er að sérsníða, sem gerir þér kleift að tjá persónuleika þinn með því að velja fagurfræði þína. Þessi hjól eru unnin úr léttu en endingargóðu álblendi og vega aðeins 29 kg og ná ákjósanlegu jafnvægi milli meðfærileika og trausts.

Upplifðu óviðjafnanlegt afl með 350W-1000W mótornum, með 12G geimverum fyrir mjúka og skilvirka ferð. Lithium rafhlaðan, allt frá 48V10.4A til 48V25A, tryggir glæsilegt drægni á bilinu 40 til 80 kílómetra, sem veitir frelsi til að kanna víða. Hvort sem þú ert að sigla á hægfara 25/klst. eða leita að adrenalínálagi á 45/klst., þá skila Ebikes okkar hrífandi ferð í hvert skipti.
|
Vörubreytur |
|||
|
Stærð: |
26 tommur |
Ramma efni: |
Álblöndur fyrir flug |
|
Hlaða: |
150 kg |
rafmagnsvélar: |
500-1000W |
maq per Qat: ebikes fyrir fullorðna, Kína ebikes fyrir fullorðna framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








