Three Wheel Drift reiðhjól
Vörukynning
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldur | 6-8 ár, 8-12 ár |
| Hjólefni | Annað |
| Líkamsefni | Stál |
| Fellanlegt | NEI |
| Sæti innifalið | Já |
| Hjólnúmer | Þrír |
| Hæðarstillanleg | NEI |
| Hámarkshraði | <3,6 km/klst |
| ljós fylgir | Já |
| Gerðarnúmer | JLKJ-DP3 |
| Rafhlaða | 36V 3.0Ah Li-ion rafhlaða |
| Mótor | 36V 150W burstalaus mótor |
| Hámarks álag | 65 kg |
| Efni ramma | Stál |
| Framhjól | 5,5 tommu hjól |
| Afturhjól | PU hjól |
| Handfang | Breytilegur hraði |
| Hleðslutími | 3-4klst |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Pakki: 1PCS/CTN CTN stærð: 57x44x21cm GW/NW:9/8KGS 40HQ: 1280PCS |
| Höfn | Ningbo /Shanghai |
| Framboðsgeta | 36000 sett/sett á mánuði |


Sökkva þér niður í heim spennu með 360 gráðu fluggetu, sem gerir ökumönnum kleift að ná tökum á djörfum hreyfingum og upplifa nýja vídd reiðmennsku. Lýstu leið þína með stæl með því að nota lífleg ljós sem prýða 70 mm PU afturhjólið, skapa dáleiðandi sjónræna skjá þegar þú svífur um hverfið.


Knúið af áreiðanlegum 36V 250W burstalausum mótor og 36V 3,0Ah/3,6Ah litíum rafhlöðu, tryggir þetta drift-hjól óaðfinnanlega og öfluga ferð. Snúningshandfangið, sem býður upp á óendanlega snúningsmöguleika, bætir fjörugum blæ við hjólaupplifunina, hvetur til sköpunar og færniþróunar.

Velkomið að spyrjast fyrir og panta - láttu Three-Wheel Drift Bike endurskilgreina hugtakið þitt um hjólreiðar og breyta hverri ferð í spennandi ævintýri. Faðmaðu framtíð útileiks með hágæða, eiginleikaríku og lággjaldavænu drifthjólinu okkar fyrir unga og unga í hjarta.
maq per Qat: þriggja hjóla drift reiðhjól, Kína þriggja hjóla drift reiðhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Drift Trike Electric
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








