Rafmagnshjól fyrir 6 ára börn
Vörukynning
| Hlutur númer: | SMT-S4 |
| Mótor: | 110w |
| Rafhlöðu gerð: | litíum rafhlaða |
| Rafhlaða: | 24V2.5Ah |
| Hleðsluspenna: | 24V1A |
| Hleðslutími: | 2-3H |
| Hámarkshraði: | 14 km/klst |
| Hámarksfjarlægð: | 5-8Km |
| Hámarks klifurgeta: | 10 gráður |
| Hámarks álag: | 60 kg |
| Stærð dekkja: | 6,5 tommur |
| Bremsa: | E bremsa |
| Andrúmsloft lampi: | höfuðljós+fótaljós |
| Blátönn: | með |
| N.W./G.W.: | 7.0KG/8.0KG |
| Unfolding Stærð: | 80*34*89cm |
| litabox stærð: | 83*14*37cm |
| öskju stærð: | 84,5*15,5*38,5cm |
| Höfn: | SHANGHAI/NINGBO höfn |
Við kynnum rafmagnsvespurnar okkar fyrir 6-ára: þar sem öryggi mætir spennu og ævintýri bíður við hverja snúning! Knúnar af öflugum 110W mótor og knúin af 24V 2,5Ah litíum rafhlöðu með mikla afkastagetu, endurskilgreina þessar vespur leiktímann. Þeir eru ekki aðeins umhverfisvænir heldur státa þeir af einstakri skilvirkni, sem tryggir að hver ferð er ekki bara spennandi heldur líka umhverfismeðvituð.

Þessar vespur eru hannaðar með fyllstu tillitssemi fyrir öryggi og ánægju, þær eru búnar líflegum LED ljósum. Þessi ljós bæta ekki bara stílhreinum blæ; þau auka sýnileika og gera næturferðir jafn öruggar og skemmtilegar og á daginn. Sjáðu fyrir þér barnið þitt, vespu þeirra prýddu þessum lýsandi ljósum, sigla undir stjörnunum með sjálfstraust og stíl.
Það sem sannarlega aðgreinir rafmagnsvespurnar okkar er notendavæn hönnun þeirra. Með sléttum LCD skjá geta ungir ökumenn áreynslulaust fylgst með hraða sínum og rafhlöðuendingu, sem veitir þeim óaðfinnanlega og leiðandi reiðupplifun. Öryggi er ekki bara eiginleiki; það er forgangsverkefni okkar. Þessar vespur eru vandlega unnar með traustum efnum og háþróaðri tækni, sem tryggir stöðuga og örugga ferð fyrir börn. Foreldrar geta verið rólegir með því að vita að litlu ævintýramennirnir þeirra eru að skoða heiminn á öruggu, áreiðanlegu farartæki.

En þessar vespur eru ekki bara farartæki; þau eru hlið að endalausum ævintýrum. Með öflugum mótor sem knýr þá áfram og langvarandi rafhlöðu sem heldur gleðinni á lífi, geta krakkar farið í könnunarferðir í marga klukkutíma. Hvort sem þeir eru að ferðast um gangstéttir hverfisins, hlátur þeirra samræmast suð vespunnar eða hætta sér í útilegu, þá lofa þessar rafmagnsvespur spennandi ferð í hvert skipti.

Fyrir utan að vera flutningsmáti, eru þessar vespur með ævintýraandanum. Þau eru boð um að uppgötva, ímynda sér og leika. Sérhver snúningur á inngjöfinni er ferð sem bíður þess að þróast, hver snúningur á hjólinu ný könnun. Það er meira en vespu; þetta er miði í heim þar sem hver ferð er ævintýri sem bíður þess að gerast. Svo, láttu könnunina hefjast – því með rafhjólum okkar fyrir 6-ára er spennan við ferðina bara byrjunin á ævintýrinu.
maq per Qat: rafmagns vespur fyrir 6 ára börn, Kína rafmagns vespu fyrir 6 ára framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








