Hoverboard vespu fyrir fullorðna
Hoverboard Scooter fyrir fullorðna sameinar skemmtun, stíl og frammistöðu, sérstaklega hönnuð fyrir fullorðna ökumenn. Hann er með Bluetooth-tengingu fyrir tónlist, 10-tommu dekk fyrir aukinn stöðugleika og ýmis ljós fyrir næturferðir. Hlaupahjólið er fjölhæft, styður 360-gráðu snúninga og lengri endingu rafhlöðunnar fyrir lengri ævintýri. Það er boðið á samkeppnishæfu verði beint frá verksmiðjunni, það er frábært val fyrir þá sem leita að blöndu af skemmtun og virkni í persónulegum flutningum sínum (DAODEBAO).
Vörukynning
| Spenna | 36V |
| Fellanlegt | NEI |
| Hámarkshraði | Annað |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Kraftur | 100-200w |
| Snjöll gerð | Rafræn |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | MBT-10CA6 |
| Flokkur | E-Wheel Scooter |
| Viðeigandi fólk | Unisex |
| Rafhlöðugeta | 4.4A |
| Vöruheiti | Sjálfjafnvægishjól |
| Efni | PVC |
| Bearing | 120 kg |
| Stærð | 60*23*23 cm |
| Þyngd | 10 kg |
| GREIÐSLUTÍMI | TT. Viðskiptatrygging |
| AFHENDINGARTÍMI | 5-8 virkir dagar |
Upplifðu sléttar og spennandi ferðir með Hoverboard. Hann er knúinn af tvöföldum burstalausum mótorum og nær hámarkshraða upp á 6,2 mph á meðan hann tryggir öryggi og stöðugleika. 50,4Wh rafhlöðupakkinn með lága sjálfsafhleðslu býður upp á allt að 4 mílna ferð á einni hleðslu (vegalengd er mismunandi eftir þyngd, landslagi og öðrum þáttum), sem gerir hann fullkominn fyrir stutt ævintýri og daglega skemmtun.


RÍÐU MEÐ TRAUST OG ÞÆGGI
Útbúinn 6,5" traustum hágæðadekkjum tryggir það sléttar og þægilegar ferðir á flestum vegagerðum. Endingargóði, þykki, sleipilausi fótpúðinn veitir frábært grip og stöðugleika fyrir ökumenn á öllum stigum. Vertu upplýstur með LED rafhlöðunni og stöðuvísinum á hoverboard , þannig að þú hefur alltaf stjórn á ferð þinni.
UL-VOTTAÐIR ÖRYGGISEIGINLEIKAR
Öryggi er forgangsverkefni með UL2272-vottaðri hoverboard, sem tryggir að það uppfylli strönga rafmagns-, rafhlöðu- og hleðsluöryggisstaðla. Björtu LED-ljósin að framan lýsa ekki aðeins leið þína heldur gera þig einnig sýnilegan í næturferðum og veita aukið öryggi og hugarró.


Auðvelt að læra, gaman að ná tökum á
Þökk sé sjálfjafnvægisstýringarkerfinu er fljótlegt og einfalt að læra að hjóla. Settu annan fótinn á pedali, síðan hinn, og haltu þægilegri líkamsstöðu til að hefja ferð þína. Hvort sem þú ert að fara beint, gera krappar beygjur eða framkvæma 360 gráðu snúninga, þá er þetta svifbretti byggt fyrir skemmtilegar og hæfileikaríkar hreyfingar.
Hannað fyrir knapa af öllum stærðum, með þyngdargetu 44 til 176 pund. Hvort sem það er gjöf fyrir börn, unglinga eða fullorðna, þá er þetta hoverboard á viðráðanlegu verði og spennandi gjöf fyrir hvaða tilefni sem er. Ertu með spurningar? Faglega þjónustuver á netinu er hér til að aðstoða og við styðjum kaupin þín með 180-dagatryggingu til að auka sjálfstraust.

maq per Qat: hoverboard vespu fyrir fullorðna, Kína hoverboard vespu fyrir fullorðna framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Rafmagns jafnvægishlaupahjól
veb: 2 Hjóla Hoverboard
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað


