Besti létti barnavagninn
Besti létti barnavagninn er hannaður fyrir nútíma foreldra og leggur áherslu á stíl, öryggi og virkni. Hann er með traustri en léttri flugálgrind, lúxus 900D hörefni og fimm punkta öryggisbelti. Með fyrirferðarlítil þrefaldri hönnun er hann ferðavænn og býður upp á sléttar og þægilegar ferðir fyrir börn á aldrinum 0-3 ára. Aukinn hreyfanleiki kerrunnar, öryggiseiginleikar og stílhrein hönnun gera hana að kjörnum kostum fyrir fjölskyldur á ferðinni.
Vörukynning
| Er samanbrjótanlegt | Já |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | KSSBR-D299 |
| Efni | 300D melange efni |
| Efni ramma | Stál |
| Burðarlag | 20 kg |
| Aldursflokkur | 0-6 mánuðir, 0-3 ára, 6 mánuðir - 3 ára |
| Vöruheiti | Barnakerra |
| MOQ | 2 |
| Leiðslutími | 50±5 dagar |
| Efni | 300D melange efni |
| Rammi | Stál |
| G.W. | 8,6 kg |
| N.W. | 7,4 kg |
| Askja stærð | 47*26*68 cm |
| Hleður QTY | 1*40HQ=840PCS (ein kerra) |
| OEM | Já |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 1 PC/CTN |
| Framboðsgeta | 3000 öskjur/öskjur á mánuði |


LÉTTUR: Fullkominn þægindi, þessi létti kerra er með endingargóða stálgrind sem vegur aðeins 15 pund.|Þægileg 43" kerruhæð er tilvalin fyrir alla foreldra


HANNAÐ TIL ÞAGNA: Haltu barninu þínu vel með bestu stuðningi í öllum 3 hallastöðunum|Yfirstærð tjaldhiminn með útdraganlegum sólskyggni er með UPF 50+ vörn|Barnavagninn hefur nóg af geymsluplássi með sérstaklega stórri geymslukörfu og bollahaldara


maq per Qat: besti léttur barnavagn, Kína besti léttur barnavagn framleiðendur, birgjar, verksmiðju
chopmeH: Ódýr barnavagn
veb: Besta vagninn
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






