Besta vagninn
Besti vagninn sameinar glæsileika og virkni, tilvalinn fyrir nútíma fjölskyldur. Hann er með álgrind fyrir flug, fimm punkta öryggisbelti og tengt hemlakerfi til öryggis. Auðvelt er að brjóta kerruna saman og flytja, með höggdeyfandi kerfi sem tryggir mjúka ferð. Hannað til þæginda og þæginda, það styður börn frá 0 til 3 ára og hentar vel til ferðalaga, sýnir bæði stíl og hagkvæmni.
Vörukynning
| Er samanbrjótanlegt | Já |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | KSSBR-D298 |
| Efni | Hör og pólýester |
| Efni ramma | Álblendi |
| Burðarþol | 20 kg |
| Aldursflokkur | 0-6 mánuðir, 0-3 ára, > 3 ára, 6 mánuðir - 3 ára |
| Vöruheiti | Létt samanbrjótanleg barnakerra |
| Litir | Grænt, svart, grátt, blátt, rautt, bleikt |
| Hjól | 4 EVA hjól |
| Virka | Berðu elskan |
| Lýsing: | Barnakerra |
| Aldur | 0-3 ár |
| Hleðsluþyngd: | 30 kg |
| Stíll | Barnakerra |
| G.W/N.W | 5,6/6,6 kg |
| Askja stærð | 53*23*42 cm |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 1 stk / öskju |
| Höfn | Tianjin |
| Framboðsgeta | 1000 stykki / stykki á dag |


Öryggi er í fararbroddi í hönnun okkar, með fimm punkta öryggisbelti sem fylgir evrópskum stöðlum nákvæmlega og stenst 3C próf, sem tryggir öryggi litla barnsins þíns í hverju ævintýri. Tengda hemlakerfið færir öryggið á næsta stig, gerir ráð fyrir tvöfaldri bremsu með aðeins einu þrepi á afturhjólinu, sem gerir það bæði öruggt og ótrúlega þægilegt.


Fyrir fjölskyldur á ferðinni er vasabíll kerrunnar samanbrotinn í þrennt, sem dregur verulega úr rúmmáli hans og gerir hann ferðatöskuvænan. Með aðeins 6KG þyngd er ofurlétti ramminn auðveldlega fellanlegur með ólum, sem tryggir vandræðalausan flutning og geymslu hvert sem lífið tekur þig.
maq per Qat: besti vagn kerrunni, Kína bestu vagn kerru framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Besti létti barnavagninn
veb: Dúkkur barnavagn
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað



