Tjaldhús fyrir börn
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Stíll: | Íþróttaleikfang |
| Efni: | Plast |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil: | 2 til 4 ár |
| Upprunastaður: | Zhejiang, Kína |
| Kyn: | Unisex |
| Stærðir: | 119 cm |
| Vörumerki: | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer: | ABST-G05 |
| Vöru Nafn: | Vinsælt leiktjald fyrir krakka |
| Vörustærð: | 119*112*98M |
| Pakkningastærð: | 87*23*73 cm |
| N.W: | 12 kg |
| G.W: | 13,8 kg |
| Aldur: | 3-6 ár |
| Vottun: | EN71 |
| Framboðsgeta: | 100000 sett/sett á mánuði |

Þetta tjaldhús er hannað til að hvetja og vekja áhuga ungra hugara og er ekki bara leiksvæði - það er yfirgripsmikil námsupplifun sem er unnin af alúð og nýsköpun.

Í hjarta þessa líflega tjaldhúss er ofgnótt af eiginleikum sem eru sérsniðnir til að hlúa að þroska barnsins þíns. Hvetjið til virkan leiks og aukið samhæfingarhæfileika þegar litli barnið þitt kannar tjaldið með því að klifra upp hliðar þess, efla líkamlega snerpu og jafnvægi. Að bæta við körfuboltagrind stuðlar ekki aðeins að heilbrigðri hreyfingu heldur vekur einnig ást á íþróttum frá unga aldri og kennir dýrmætar lexíur um teymisvinnu og ákveðni.

En undrunum lýkur ekki þar. Barnatjaldhúsið okkar státar af ígrunduðu teikniborði á hliðinni, sem býður verðandi listamönnum að gefa sköpunargáfu sinni lausan tauminn. Ræktaðu áhugann á málun og sjálfstjáningu þegar barnið þitt dúllar, skissar og málar af bestu lyst. Þetta margþætta leikrými býður upp á ótal leiðir til að leika sér á, sem tryggir að hver dagur færi með ný ævintýri og uppgötvanir.

Nýstárleg hönnun tjaldsins býður upp á margvíslega kosti fyrir börn. Fyrir utan að veita öruggt og skemmtilegt umhverfi, örvar það hugmyndaríkan leik, félagsleg samskipti og vitsmunaþroska. Þegar þau skríða í gegnum innganginn og skoða líflega innréttinguna fara börnin í hugmyndaríkar ferðir, efla frásagnarhæfileika sína og auka sköpunargáfu sína.

Við skiljum mikilvægi þess að vera öruggt og nærandi umhverfi fyrir barnið þitt, þess vegna er barnatjaldhúsið okkar gert úr umhverfisvænum, eitruðum og lyktarlausum efnum. Þú getur verið viss um að litla barnið þitt er að leika sér í öruggu rými sem setur heilsu þeirra og vellíðan í forgang. Auk þess, með mörgum litum til að velja úr, geturðu sérsniðið tjaldið að óskum barnsins þíns, sem gerir leiktímann enn ánægjulegri.
Sökkva barninu þínu niður í heimi endalausra möguleika með barnatjaldhúsinu okkar. Fylgstu með þegar þeir klifra, skjóta hringi, búa til meistaraverk og leggja af stað í hugmyndarík ævintýri innan marka þessa töfrandi rýmis. Lyftu leiktímanum sínum með tjaldhúsi sem skemmtir ekki aðeins heldur einnig fræðir, efla færni sem mun nýtast þeim alla ævi. Veldu barnatjaldhúsið okkar og láttu sköpunargáfu barnsins þíns svífa til nýrra hæða, eitt fjörugt ævintýri í einu.
maq per Qat: barnatjaldhús, Kína barnatjaldhús framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Engar upplýsingar
veb: Fjölnota tjaldhús
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað





