Ný gerð 3 hjóla rafmagns
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | NEL-R1200GS |
| Vöru Nafn | Farið á bíl/krakkamótorhjóli/ungbarnamótorhjóli |
| Litur | Rauður, hvítur, hvítur |
| Rafhlaða | 6V7AH, Getur valið 12v |
| Mótor | 390*2 |
| Hjól | Getur valið hjól með ljósi |
| Sæti | Getur valið leðursæti |
| Vörustærð | 105*48*76cm |
| G.W.N.W | 15,56/12,66 kg |
| Virka | Snemma menntun |
| Lýsing | Einstaks ræsing, LED ljós, USB |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Pökkun: 1 stk / ctn GW: 15,56 kg NW: 16,26 kg 40 HQ: 308 stk |
| Höfn | Tianjin höfn eða eins og beiðni þín |
| Framboðsgeta | 30000 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum nýjustu sköpun okkar - New Model 3 Wheel Electric - byltingu í heimi hreyfanleika krakka. Þessi flotti og stílhreini rafmagnsþrjótur er ekki bara flutningsmáti; þetta er ævintýri sem bíður þess að þróast, sem sameinar öryggi, nýsköpun og skemmtun í einum spennandi pakka.

Knúinn af tvöföldum 390 mótorum, þessi 3 hjóla rafmagnsbúnaður er búinn 6V7A*1 rafhlöðu, sem tryggir öflugan og áreiðanlegan akstur. Með því að nota stafrænan kortalesara opnast heimur af möguleikum, sem gerir barninu þínu kleift að njóta uppáhaldstónanna sinna á meðan það siglir í stíl. Rennandi vatnslampinn með LED framljósum bætir ekki aðeins framúrstefnulegum blæ heldur tryggir einnig skyggni, sem gerir hverja ferð örugga og grípandi.


Fjölhæfni er í aðalhlutverki með nýrri gerð 3 hjóla rafmagns. USB tengið gerir kleift að tengjast auðveldlega og tryggir að uppáhalds tónlist barnsins þíns sé alltaf innan seilingar. Snemma menntunartónlist bætir fræðsluvídd og breytir hverri ferð í skemmtilega námsupplifun. Innbyggðu höggdeyfarnir tryggja slétt og þægilegt ferðalag, gleypa allar högg eða ójöfn yfirborð fyrir örugga og skemmtilega ferð.

Hjólin sjálf verða að sjónarspili með samþættum ljósum, sem eykur fagurfræðina í heild og bætir snert af duttlungi við akstursupplifunina. Fylgstu með þegar hjólin lifna við með lifandi ljósum, sem breytir hverri ferð í töfrandi skjá.

Samkeppnishæft verð og fáanlegt fyrir bein kaup frá verksmiðjunni, New Model 3 Wheel Electric lofar óviðjafnanlegri blöndu af gæðum, öryggi og hagkvæmni. Þessi trike er ekki bara ferð; það er tæki fyrir ímyndunarafl barnsins þíns, ýtir undir sjálfstæði og skapar minningar sem endast alla ævi. Ekki missa af tækifærinu til að auka leiktímaspurningu barnsins þíns og pantaðu í dag!

maq per Qat: ný gerð 3 hjól rafmagns, Kína ný gerð 3 hjól rafmagns framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






