Rafmagns þríhjól, endurhlaðanlegt fyrir börn
Vörukynning
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aldursbil | 0 til 24 mánuðir, 2 til 4 ár, 5 til 7 ár |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | QWD-1618A |
| Upprunastaður | Hebei Kína |
| Hjól | 4 dekk |
| N.W | 16,1 kg |
| stærð bíls | 124,5*62,6*71cm |
| öskju stærð | 101,6*49*51,5cm |
| Rafhlaða | 12V4.5*1 |
| GW | 18 kg |
| rafhlaða | valfrjálst |
| sæti | valfrjálst |
| Höfn | tianjin |
| Framboðsgeta | 10000 stykki / stykki á mánuði |

Við kynnum nýjustu nýjungin okkar, endurhlaðanlegt rafmagnsþríhjól fyrir börn – fullkomin blanda af öryggi, skemmtun og þægindum sem hönnuð er til að auka leiktímaupplifun barnsins þíns. Þetta endurhlaðanlega rafmagnsþríhjól státar af ótal eiginleikum sem setja bæði skemmtun og virkni í forgang, sem gerir það að kjörnum valkostum fyrir unga ævintýramenn.

Þríhjólið er búið hægfara og lághraða hægfara virkni, sem tryggir mjúka og hægfara hröðun sem er í takt við þroskaþarfir barnsins þíns. Þessi eiginleiki eykur ekki aðeins öryggi heldur veitir einnig þægilega og skemmtilega reiðupplifun. Fótstigsaðgerðin og höggdeyfingin bæta við aukalagi af þægindum, sem gerir hverja ferð að golu fyrir litla barnið þitt.

Öryggi er í fyrirrúmi með því að hafa sjálfstætt framljós og tvöfalt flass viðvörunar. Hvort sem barnið þitt er að skoða á daginn eða í kvöld, auka þessir eiginleikar sýnileika og tryggja öruggt reiðumhverfi. Þríhjólið er einnig með miðstýrt tónlistarborð, MP3-innstungu og USB-innstungu, sem býður upp á endalausa afþreyingarvalkosti fyrir barnið þitt. Nú geta þeir notið uppáhaldstónanna sinna á meðan þeir fara um og bæta tónlistarlegri vídd við leiktímann.
maq per Qat: börn endurhlaðanlegt rafmagns þríhjól, Kína börn endurhlaðanlegt rafmagns þríhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað




