Rafmagnsmótorhjól fyrir krakka
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | REYA |
| Gerðarnúmer | MT077-3 |
| Rafhlaða | 12V7AH*1 |
| Vörustærð | 140*54*79cm |
| Hjól | 2 Hjól |
| Vöru Nafn | Rafmagnsmótorhjól fyrir börn |
| Pakkningastærð | 113*40*58cm |
| MOQ | 20 stk |
| Stíll | Rafmagnsmótorhjól fyrir börn |
| Pökkun | Askja |
| OEM | Samþykkt |
| GW & NW(KG) | 18,5/15,5 kg |
| Höfn | Tianjin höfn |
| Framboðsgeta | 2000 stykki / stykki á viku |

Farðu í spennandi ævintýri með rafmagnsmótorhjólabílnum okkar, kraftmikilli blöndu af nýsköpun og stíl sem endurskilgreinir leiktíma fyrir unga ökumenn. Þetta rafmótorhjól er ekki bara leikfang; það er hlið að spennu og býður upp á úrval af valkostum til að sérsníða upplifunina fyrir litla barnið þitt.

Í staðlaðri uppsetningu státar þetta akstursundur á áreiðanlegri 12V4.5 rafhlöðu ásamt einum drifs 550 mótor, sem veitir fullkomið jafnvægi á krafti og öryggi. Tónlistarvalkostirnir eru fjölhæfir, með USB tengi og MP3 samhæfni, sem skapar persónulega hljóðrás fyrir hverja ferð. Fylgstu með ævintýrinu með rafhlöðuskjánum, en frumkennslueiginleikinn bætir lag af námi við skemmtunina. LED lýsing eykur ekki aðeins útlit mótorhjólsins heldur tryggir einnig sýnileika fyrir aukið öryggi. Hljóðlausa hjólreimin tryggir mjúka og hljóðláta ferð og lágmarkar truflanir meðan á leik stendur.


Fyrir þá sem eru að leita að aukinni upplifun kynnir hár stillingarvalkosturinn okkar lýsandi hjól og handhraðainngjöf. Lýsandi hjólin bæta ekki aðeins svölum þáttum heldur stuðla einnig að auknu skyggni, sem gerir ferðina enn meira spennandi, sérstaklega í lítilli birtu. Handhraðainngjöfin eykur stjórnina og gerir ungum ökumönnum kleift að sigla umhverfi sitt af nákvæmni.

Sérsniðin er í aðalhlutverki með möguleika á að skipta um dekk fyrir upplýst, sem hækkar flottan hlut þessa rafmótorhjóls. Kynning á aksturskrafti með tvöföldum mótorum eykur afköst, sem tryggir kraftmeiri og spennandi ferð fyrir ævintýragjarna ungmenni.

Það sem aðgreinir rafmagnsmótorhjólaferðina okkar er ekki bara eiginleikar þess heldur einnig hagstæð verð. Við bjóðum þér að spyrjast fyrir og panta þar sem við leggjum metnað í að bjóða upp á beina sölu í verksmiðjunni, sem gerir þessa spennandi leikupplifun aðgengilega öllum. Leyfðu barninu þínu að kanna gleðina við að hjóla í stíl og öryggi, skapa dýrmætar minningar með eiginleikum og sérhannaðar rafmagnsmótorhjólum fyrir krakka. Velkomin í heim þar sem hver ferð er nýtt ævintýri og hugmyndaflugið á sér engin takmörk!


maq per Qat: rafmagns mótorhjól krakkar ríða, Kína rafmagns mótorhjól krakkar ríða framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








