Barnahjól án pedala
Vörukynning
| Efni fyrir gaffal | Hár kolefnisstál |
| Hjólastærð | 12" |
| Efni ramma | Nælon |
| Aðrir eiginleikar | |
| Felguefni | álblöndu |
| Tegund ramma | Full höggþolinn rammi |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | HBKB-1203N |
| Heildarþyngd | 3 |
| Nettóþyngd | 2.5 |
| Tegund pedala | ekki pedali |
| Lengd (m) | 85 cm |
| Hleðslugeta | 80 kg |
| Umsókn | götu krakka reiðhjól |
| Tegund pedala | ekki pedal barnahjól |
| Gerð | Krakka jafnvægishjól, barnarennibíll |
| Aldur | 3-8 ára barnajafnvægishjól fyrir börn |
| Hnakkur | þægilegt hnakkahjól |
| Hjólgerð | jafnvægishjól með Air Tyre |
| Vottorð | CCC EN71 hringrás fyrir barn |
| Málverk | vatn flytja mála reiðhjól |
| Stíll | Vinsælt barnahjól |
| Stýri | Stýri aðskilið úr áli |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 95% SKD með perlu bómull, 1PCS/CTN. Eða 100 kr. 480PCS/20GP, 1150PCS/40HQ. Eða eins og beiðni viðskiptavina Höfn: Tianjin höfn eða sérsniðin |
| Höfn | Tianjin höfn eða önnur höfn í Kína |


Hjólið er hannað með ýtrustu þægindi í huga og er með umhverfisvænum hnakk í einu stykki sem býður upp á vinnuvistfræðilegan stuðning fyrir unga reiðmenn. Stillanlegu álnafarnir og sterkir járnberandi nöfurnar auka stöðugleika og endingu hjólsins og tryggja óteljandi klukkutíma af ánægjulegum leik fyrir börnin þín.


Það sem aðgreinir barnahjólið okkar eru ekki bara einstök gæði þess heldur líka ótrúlega hagstætt verð. Sem vitnisburður um skuldbindingu okkar um hagkvæmni, bjóðum við upp á beina sölu í verksmiðjunni, útilokum óþarfa álagningu og veitum þér besta verðmæti fyrir fjárfestingu þína.

maq per Qat: börn reiðhjól án pedala, Kína börn reiðhjól án pedala framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Klassískt No Pedal reiðhjól
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






