Sérhæft jafnvægishjól
Sérhæfða jafnvægishjólið er hannað fyrir börn á aldrinum 2-6 ára til að hjálpa til við að þróa jafnvægi og samhæfingu. Hann er gerður úr magnesíumblendi, léttur og með lágan grunn til að auðvelda aðgang, með stillanlegum sætum og stýri. Þetta hjól hvetur börn til að læra jafnvægisfærni áður en þau fara yfir í pedalhjól og býður upp á skemmtilega og grípandi leið til að auka sjálfstraust þeirra í hjólreiðum.
Vörukynning
| Aldur | 2-3Y, 4-6Y |
| Hjólnúmer | Tveir |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Stíll | Bíll |
| Mál | 12 tommur |
| Efni | Plast |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Kyn | Unisex |
| Fellanlegt | NEI |
| Stuðdeyfi | Já |
| Barnafótpúði | NEI |
| Foreldraeftirlit | NEI |
| Geymslukarfa | NEI |
| Þakhæðir | Engin |
| Öryggisbelti | NEI |
| Stig | 3 í 1 |
| Barnavagn vottuð | NEI |
| Tjaldhiminn | NEI |
| Gerðarnúmer | XAM-DXX |
| Vöruheiti | Jafnvægishjól fyrir börn |
| Litur | BLEIKUR/BLÁUR/RAUUR |
| Rammi | magnesíumblendi |
| Aldur | 2-6ár |
| Hjól | 2 Hjól |
| Stærð umbúða | 90*12,5*46,5cm |
| MOQ | 1 stk |
| N.W | 4 kg |
| G.W | 4,6 kg |
| Pökkun | 1 stk / öskju |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 1 stk í 1 kassa |
| Höfn | Tianjin |
| Framboðsgeta | 5000 öskjur/öskjur á mánuði |


SÆTT OG KOSALT DÝR – Með hverju jafnvægishjóli fylgir líka lítið uppstoppað dýr sem verður hinn fullkomni reiðfélagi. Þú getur valið úr þremur mismunandi dýravinum þar á meðal einhyrningi eða tyrannosaurus rex.


EINHVERÞJÓK ALLAN DEKK – Við viljum að krökkum líði sterk og stöðug þegar þau eru að hreyfa sig á grasi og gangstéttum og þess vegna bættum við gataþolnum dekkjum framan og aftan á hvert jafnvægishjól í 5-ár gamlir og 24-mánaðargamlir knapar.

maq per Qat: sérhæft jafnvægishjól, Kína sérhæfðir jafnvægishjólaframleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Jafnvægishjól með pedölum
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað



