Baby Swing Car Rafmagns slökkviliðsbíll fyrir krakka
Vörukynning
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 0 til 24 mánuðir, 2 til 4 ár, 5 til 7 ár |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | PHXH-JC008 |
| Vöru Nafn | Rafmagnsbíll fyrir börn |
| Hámarks hleðsla | 30 kg |
| Hjól | 4 hjól |
| Askja stærð | 68,5*28*33,5cm |
| Vörustærð | 68*34*42cm |
| G.W | 5 kg |
| N.W | 4 kg |
| Mótor | 20W*1 |
| Rafhlaða | 6V4.5AH*1 |
| Aldur | 3-8 ár |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 7 laga öskju 1 stk pakkning í 1 stk öskju Hleðslutæki og skrúfusett fylgja Sérhver pökkun þar á meðal NOTANDA HANDBOK til notkunar Ókeypis lógóprentun viðskiptavina á öskju og límmiða á bíla |
| Höfn | Shanghai |
| Framboðsgeta | 3000 stykki/stykki á mánuði barnarafbílaferð á slökkvibíl |
Við kynnum bestu akstursbílana 3 í 1 þrýstibílnum, fjölhæfa og nýstárlega viðbót við leiktíma barnsins þíns sem lagar sig óaðfinnanlega að vaxandi þörfum þess og býður upp á yndislega eiginleika. Þessi fjölnota bíll er hannaður til að þróast með barninu þínu og býður upp á þrjár breytanlegar stillingar fyrir kraftmikla og grípandi leikupplifun.


Öryggi er í forgangi með þessum 3 í 1 þrýstibíl. Fótrofastýringin tryggir að barnið þitt geti siglt um bílinn á áreynslulausan hátt, á meðan möguleikinn á að bæta við skyggni gefur skugga á sólríkum leikjum. Þrýstistöngin bætir aukalagi af þægindum fyrir foreldra, sem gerir auðvelda leiðsögn í göngutúrum eða leikjaævintýrum.
Samkeppnishæft verð og fáanlegt með beinni sölu frá verksmiðjunni, Besti akstursbílarnir 3 í 1 ýta bílar bjóða upp á hagkvæmni án þess að skerða gæði. Hagstæða verðlagningin gerir hann að aðlaðandi valkosti fyrir foreldra sem eru að leita að fjölhæfum og fullum akstursbíl fyrir litlu börnin sín.

maq per Qat: barnasveiflubíll rafmagns slökkvibíll fyrir börn, Kína barnasveiflubíll rafmagns slökkvibíll fyrir börn framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Fjarstýrð akstur á bíl
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








