Besti rafbíll fyrir börn
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 0 til 24 mánaða, 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Hebei, Kína |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | DLS-X7 |
| rafhlaða | 12V eða 24V |
| mótor | 555*2 |
| Litur | rauður, gulur |
| Vörustærð | 75*61*58cm |
| Askja stærð | 130*58*83cm |
| N.W. | 23,8 kg |
| G.W. | 27,7 kg |
| Magn/40HQ | 260 stk |
| fjarstýring | 2,4 G fjarstýring |
| Vöru Nafn | Barnaverkfræðibíll |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | einn á hverja öskju |
| Höfn | tianjin höfn eða hvaða höfn sem er |
| Framboðsgeta | 6000 sett/sett á mánuði |

Við kynnum "Children Electric Excavator Simulation" okkar, nýstárlega og yfirgnæfandi upplifun sem hannað er til að kveikja ímyndunarafl verðandi ungra smiða á aldrinum 3 til 8 ára. Þessi eftirlíking af rafmagnsgröfu er ekki bara leikfang; þetta er kraftmikið ferðalag sem sameinar raunhæfa eiginleika með öryggi og skemmtun fyrir virkilega spennandi leiktíma.

Þessi allt-í-einn jarðýta og gröfa býður upp á ótrúlega 360 gráðu ferðalög á mörgum svæðum, sem gerir litla barninu þínu kleift að skoða hvert horn í leiksvæðinu sínu á auðveldan hátt. U-beygjan á staðnum og snúningur stýripallur veita ekta uppgröftur upplifun, ýta undir tilfinningu fyrir ævintýri og færniþróun.


Hermdar gröfuskriðurinn státar af einkaleyfishönnun, sem tryggir hálku og slitþolið yfirborð með sterku gripi. Knúið af kraftmiklum mótor og tvöföldu drifkerfi, skilar þessi eftirlíking af rafmagnsgröfu afkastamikilli frammistöðu sem endurspeglar styrk og virkni raunverulegs byggingarbíls.

Stýringin er innan seilingar barnsins þíns með fjölnota stjórnunarsamþættingu, sem býður upp á Bluetooth-tengingu fyrir aukna leiktímaupplifun. Létt tónlistarfræðsla bætir við fjörugum blæ og sameinar skemmtun og námi þegar barnið þitt notar smásmíðabílinn sinn.

Fjölhæfni er lykillinn með USB/MP3 viðmótinu, sem gerir barninu þínu kleift að njóta uppáhaldstónanna sinna á meðan uppgröftur þeirra stendur yfir. 2.4G einn-í-einn Bluetooth fjarstýringin veitir aukið eftirlit, sem tryggir örugga og stjórnaða leiktímaupplifun.

Þriggja hraða aðlögun, hæg byrjun og hæg stöðvun koma til móts við ýmis færnistig og rúmar bæði byrjendur og reyndari stjórnendur. Rafræna inngjöfin bætir við raunsæi, sem gerir barninu þínu kleift að stjórna hraðanum á auðveldan hátt.
Hagkvæmni mætir leik með því að hafa aukaverkfærakassa, sem eykur hugmyndaríka leikupplifunina. Tveggja punkta öryggisbeltið tryggir öryggi barnsins þíns og veitir foreldrum hugarró í byggingarævintýrum litla barnsins.
Með hagstæðu verði sem endurspeglar bæði gæði og aðgengi, er barnasafngrafa eftirlíkingin fáanleg fyrir fyrirspurnir og pöntun í gegnum verksmiðjubeina sölu okkar. Með því að velja þessa vöru ertu að fjárfesta í hágæða, raunhæfri og skemmtilegri viðbót við leikskrá barnsins þíns.
Ekki missa af tækifærinu til að koma gleði og spennu í heim litla barnsins þíns. Velkomið að spyrjast fyrir um og panta Children Electric Cavator Simulation í dag og láta byggingarævintýrin byrja með öryggi, stíl og nýsköpun!
maq per Qat: besti barnarafbíllinn, Kína besti barnarafbílaframleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Baby fjarstýrð bíll
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






