Rafhlöðuknúnir bílar
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | HEB |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | NEL-797A |
| Vöru Nafn | Rafmagnsbíll fyrir börn |
| Litur | Rauður, gulur |
| Virka | Rafræn fjarstýring |
| Vörustærð | 132,5*87,5*74cm |
| Pakkningastærð | 114*75*61 cm |
| Aldur | 3+ Ár Börn |
| MOQ | 100 stk |
| G.W./N.W | 31,7/26,7 kg |
| Rafhlaða | 12V7 |
| Gerð | Barnabíll |
| Höfn | Tianjin höfn |
| Framboðsgeta | 8000 stykki / stykki á mánuði |

Farðu í spennandi ævintýri með rafhlöðuknúnu bílunum okkar, byltingarkennda viðbót við heim barnaleikanna. Þessir bílar eru hannaðir fyrir spennu, öryggi og nýsköpun og endurskilgreina hugmyndina um leiktíma og veita yfirgripsmikla upplifun sem mun láta litlu börnin þín gleðjast.

Í hjarta þessara bíla er kraftaverk - stór 12V7A rafhlaða, ásamt öflugu fjögurra drifna 12V kerfi með fjórum 390 mótorum. Niðurstaðan? Afkastamikið farartæki tilbúið til að sigra hvaða leiksvæði sem er. Auðveldin í notkun er óviðjafnanleg með ræsingu með einum hnappi, sem gerir barninu þínu kleift að hefja ævintýrið með því að ýta á hnapp.


Uppsetningin hefur aldrei verið auðveldari með eins hnapps fljótlegri uppsetningu á stýrinu, sem tryggir að fjörið hefjist án tafar. Fjölhæfni er lykilatriði og rafhlöðuknúnu bílarnir okkar státa af USB tengi og MP3 innstungu, sem gerir barninu þínu kleift að sjá um hljóðrás sína fyrir ferðina. Veldu úr háum og lágum hraða, ásamt kraftmikilli tónlist, sem skapar grípandi og gagnvirka leiktímaupplifun.

Lýstu upp leiksvæðið með lifandi LED ljósum og bætir spennu við hvern akstur. Rafmagnsveltifötan, fjögurra hjóla höggdeyfar og getan til að sveiflast fram og til baka tryggja örugga og þægilega ferð, gleypa högg og auka heildarupplifun leiktímans.

Fyrir tæknikunnugt foreldri bjóða farsímafjarstýringin og 2,4G Bluetooth fjarstýringin upp á einstaklingseftirlit, sem gerir þér kleift að leiðbeina ævintýrinu áreynslulaust og örugglega. Það sem meira er, þessir rafhlöðuknúnu bílar eru hannaðir til að rúma tvö börn, tvöfalda skemmtunina og stuðla að félagslegum samskiptum.

Með yfirstærðri yfirbyggingarhönnun skera bílar okkar sig ekki aðeins úr hvað varðar frammistöðu heldur einnig í útliti. Rúmgóð hönnunin bætir aukalagi af þægindum og tryggir að leiktíminn sé ekki aðeins spennandi heldur einnig afslappandi.
Samkeppnishæft verð og hægt að kaupa beint frá verksmiðjunni, rafhlöðuknúnu bílarnir okkar lofa óviðjafnanlegu samblandi af gæðum, öryggi og hagkvæmni. Ekki missa af tækifærinu til að auka leiktímaspurningu barnsins þíns og pantaðu í dag!
maq per Qat: rafhlöðuknúnir bílar, Kína rafhlöðuknúnir bílaframleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH: Leikfangabíll með fjarstýringu
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






