Besta barnamótorhjól
Vörukynning
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | PHXH-JC911 |
| Vöru Nafn | Barna leikfang mótorhjól |
| Litur | Rauður/hvítur/blár/gulur/appelsínugulur |
| Hjól | 2 EVA dekk |
| Vörustærð | 69*45*39cm |
| Pakkningastærð | 60*28*29cm |
| Mótor | Einn drif |
| Rafhlaða | 6V4.5AH |
| CBM | 0.049 |
| G.W./N.W | 4/5 kg |
| Virka | Áfram afturábak aðalljósahljóð Tónlist Lögregluljóssírenuhljóð |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 1.Customer hönnun BOX er í boði, getur staðist fallprófið 2. Fimm laga eða þriggja laga bylgjupappa kassi, með formhlíf efst á leikfangabílunum inni. 3. Hjól og aðskildir hlutar hafa verið settir í hliðarplastpoka 4. Fjöldi vara inni í ílátinu fer eftir stærð öskjunnar 5. Hægt er að setja mismunandi hluti í einn ílát, magnið vinsamlegast hafðu samband við söluna |
| Höfn | Shanghai |
| Framboðsgeta | 1000 stykki / stykki á mánuði ferð á bíl krakka rafmagns |

Lýstu upp ferðina með grípandi samsetningu ljóss og tónlistar, búðu til fjölskynjunarupplifun sem eykur hverja ferð. Þægilegu sætin bjóða upp á notalegt athvarf fyrir litlu börnin þín og tryggja að hvert ævintýri sé jafn þægilegt og það er spennandi. Yfirráðandi útlitshönnunin bætir við svalri fágun, sem gerir þetta krakkamótorhjól ekki bara að leikfangi heldur að yfirlýsingu sem sker sig úr í heimi akstursbíla.
Gæði eru forgangsverkefni okkar og besta barnamótorhjólið okkar er hannað með tryggum gæðum til að tryggja örugga og áreiðanlega ferð. Mótorhjólið er hannað með athygli á smáatriðum, sem tryggir endingu og langlífi fyrir lengri leiktímaævintýri. Einföld aðgerð og traust smíði gera það að kjörnum vali fyrir foreldra sem eru að leita að leikfangi sem býður upp á bæði skemmtun og hugarró.
Spyrðu núna og láttu ævintýrin byrja með besta barnamótorhjólinu okkar - þar sem hver ferð er ferð inn í heim hugmyndaflugs og gleði. Velkomin í heim spennandi leiktímamöguleika!
maq per Qat: bestu krakka mótorhjól, Kína bestu krakka mótorhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Rafmagnsbílar fyrir börn
veb: Barnaferð á bílum
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








