Blue Kids mótorhjól
Vörukynning
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | PHXH-JC917 |
| Vöru Nafn | Endurhlaðanlegt mótorhjól |
| Litur | Rauður/hvítur/blár/gulur/appelsínugulur |
| Hjól | 2 EVA dekk |
| Vörustærð | 90*42*62cm |
| Pakkningastærð | 68,5*28,2*33cm |
| Mótor | Einn drif |
| Rafhlaða | 6V4.5AH |
| CBM | 0.063 |
| G.W./N.W | 6/7 kg |
| Virka | Fram og aftur, tvöföld framljós að framan |
| Pökkun og afhending | |
| Höfn | Shanghai |
| Framboðsgeta | 1000 stykki / stykki á mánuði ferð á bíl krakka rafmagns |
Við kynnum Blue Kids mótorhjólið okkar – spennandi akstursupplifun sem sameinar stíl, öryggi og nýstárlega eiginleika til að skapa hinn fullkomna félaga fyrir ævintýri unga ökumannsins þíns. Þetta mótorhjól er hannað með nákvæmri athygli að smáatriðum og er ekki bara leikfang; þetta er yfirlýsingaverk hannað fyrir spennandi leik og hugmyndaríka könnun.
Upplifðu stjórn sem aldrei fyrr með sjálfstæðum rofa fyrir hreyfingar áfram og afturábak, sem gerir ungum reiðmönnum kleift að rata um leiksvæðið sitt á auðveldan hátt. Tvöföld aðalljósin að framan bæta við raunsæi, lýsa upp veginn framundan og auka heildarmynd mótorhjólsins. Hvort sem þú ferð áfram eða gerir stílhrein afturábak, tryggir óháði rofinn óaðfinnanlega og skemmtilega ferð.
Hagstætt beina söluverð frá verksmiðjunni endurspeglar skuldbindingu okkar um að bjóða upp á hagkvæman en hágæða valkost fyrir fjölskyldur sem leita að því besta fyrir unga reiðmenn sína. Öryggi, nýsköpun og stíll sameinast í þessu spennandi leikfangi, sem býður upp á upplifun sem fer út fyrir venjulegan leik.
maq per Qat: blátt krakka mótorhjól, Kína blátt krakka mótorhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Rafhlaða mótorhjól fyrir krakka
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






