Bílar fyrir 5 ára Bílar fyrir 5 ára
Vörukynning
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 0 til 24 mánaða, 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEABO |
| Gerðarnúmer | PHXH-Audi TTRS |
| Vöru Nafn | Audi TTRS barnabíll með leyfi |
| Litur | rauður, hvítur, svartur, gulur, blár-grár, blár, bleikur, grár |
| Virka | Rafræn fjarstýring |
| Hjól | 4 hjól |
| Lýsing | Tónlistarplata: USB tengi, aflskjár |
| Rafhlaða | 12V4.5AH |
| Vörustærð | 102*60*44cm |
| Askja stærð | 102*54*27cm / CBM:0,149 |
| GW & NW(KG) | 14,5 / 11,8 kg |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | 1*20HQ:96PCS; 1*40HQ:247PCS |


Þessir bílar eru knúnir af öflugu 12V há- og lághraðakerfi og bjóða upp á kraftmikla hreyfingar fram og aftur, sem veita hrífandi en örugga akstursupplifun sem er sérsniðin að færni 5-ára gamla landkönnuðarins þíns. Fram- og afturljósin bæta við raunsæi, auka sýnileika og skapa yfirgripsmikið akstursandrúmsloft.


Upplifðu mjúka og þægilega ferð með höggdeyfara afturhjólsins, sem tryggir stöðugleika á ýmsum landsvæðum. Að bæta við tvöföldum hurðum bætir við fágun og gerir kleift að komast inn og út, sem ýtir undir sjálfstæði hjá ungum ökumönnum.


Vertu viss um að Bílar okkar fyrir 5-ára gamalmenn eru verðlagðir á hagstæðu verði vegna skuldbindingar okkar um beina sölu í verksmiðjunni. Gæði, öryggi og hagkvæmni eru í fyrirrúmi í hlutverki okkar og tryggja að þessir rafbílar verði kærir félagar í vaxandi ævintýrum barnsins þíns.

maq per Qat: bílar fyrir 5 ára bíla fyrir 5 ára, Kína bíla fyrir 5 ára bíla fyrir 5 ára framleiðendur, birgja, verksmiðju
chopmeH: Börn rafmagns jafnvægishjól
veb: Childs rafmagnsbíll
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







