Börn rafmagns jafnvægishjól
Vörukynning
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Fellanlegt | NEI |
| Svið á hverja hleðslu | 12-15 km |
| Hámarkshraði | 21-30km/klst |
| Aðrir eiginleikar | |
| Upprunastaður | Zhejiang, Kína |
| Snjöll gerð | bluetooth, rafrænt, stafrænt |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | JLKJ-DP13 |
| Hleðslutími | 3-5 H |
| Flokkur | Tveggja hjóla vespu |
| Viðeigandi fólk | Barn |
| Rafhlöðugeta | 21 - 30Á |
| Einkaleyfisskyld vara | NEI |
| Vöru Nafn | Rafmagnsmótorhjól fyrir börn |
| Mótor | 24V 200W |
| Rafhlaða | 24V 3.0Ah litíum |
| Hámarks álag | 65 kg |
| Felgur á hjólum | 12 tommu uppblásanlegt gúmmíhjól |
| Bremsulína | 100mm kjarni og 85mm rör |
| Hraði | 18-25 km/klst |
| Aldur | 6+ |
| Athugasemd | Hraðastýringarrofi |
| Eiginleiki | með rafmagnsskjá |
| Pökkun og afhending | |
| Upplýsingar um umbúðir | Pakki: 1PCS/CTN CTN stærð: 96X53X19CM GW/NW:16/14KGS |
| Höfn | Ningbo /Shanghai |
| Framboðsgeta | 36000 sett/sett á mánuði |


12-tommu uppblásna gúmmíhjólin tryggja mjúka og þægilega ferð og sigla auðveldlega um ýmis landsvæði. Þetta rafmagns jafnvægishjól hentar stækkandi reiðhjólum og er hannað til að mæta þroskaþörfum barna og býður upp á áreiðanlega og skemmtilega upplifun þegar þau skoða heiminn í kringum þau.


Þriggja hraða aðlögunareiginleikinn veitir fjölhæfni, veitir mismunandi færnistigum og óskum. Þreplausi stýrisrofinn bætir við þægindalagi, sem gerir hnökralausa stjórn á þægilegri og leiðandi reiðupplifun. Að auki tryggir extra stór rafhlaðaending lengri leiktíma, sem gerir þetta jafnvægishjól að fullkomnum félaga fyrir ævintýri allan daginn.


Velkomið að spyrjast fyrir og panta – leyfðu barninu þínu að leggja af stað í ferðalag jafnvægis og könnunar með hágæða rafmagnsjafnvægishjólinu okkar sem er hlaðið eiginleikum og ódýrt. Fylgstu með þegar þeir þróa mikilvæga hreyfifærni og byggja upp varanlegar minningar með framúrstefnulegu ívafi á klassískum æskuleik.
maq per Qat: börn rafmagns jafnvægi reiðhjól, Kína börn rafmagns jafnvægi reiðhjól framleiðendur, birgja, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað





