Aksturshæfir barnabílar
Vörukynning
| Helstu eiginleikar | |
| Iðnaðarsértækir eiginleikar | |
| Efni | Plast |
| Kraftur | Rafhlaða |
| Aðrir eiginleikar | |
| Aldursbil | 2 til 4 ára, 5 til 7 ára, 8 til 13 ára |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Gerð | Bíll |
| Stíll | Ride On Toy |
| Kyn | Unisex |
| Vörumerki | DAODEBAO |
| Gerðarnúmer | NEL-918 |
| Vöru Nafn | Fjarstýring hlaðanlegur rafeindabíll fyrir krakka |
| Virka | Rafstýrð fjarstýring |
| Hjól | 4 hjól |
| Lýsing | Rafhlaða barnabíll |
| Rafhlaða | 12V7A |
| Mótor | 390*4 |
| Gerð | Bílaleikföng Rafmagnsferð |
| G.W.&N.W | 34,5/28,3 kg |
| Vörustærð | 129*87*96cm |
| Askja stærð | 136*78,5*50cm |
| Sölueiningar: | Stakur hlutur |
| Stærð stakra pakka: | 136X79X50 cm |
| Ein brúttóþyngd: | 34.500 kg |

Farðu í óvenjulegt ferðalag spennu og nýsköpunar með barnabílunum okkar - einstök blanda af nýjustu eiginleikum, stílhreinri hönnun og óviðjafnanlegum virkni. Þessi ökuhæf undur eru ekki bara leikföng; þau eru hlið að heimi þar sem ímyndunarafl mætir raunveruleikanum og lofa ógleymanlegri leikupplifun fyrir börnin þín.

Kjarninn í þessum bílum er öflug 12V7A rafhlaða, knúin áfram af fjórhjóladrifnum 390 mótorum*4, sem tryggir kraftmikla og kraftmikla akstursgetu sem endurspeglar hið raunverulega. Tvöföldu hurðirnar opnast inn í ævintýraheim, sem gerir inn- og útgönguleið að gola fyrir unga ökumanninn þinn.


Það er auðvelt að setja upp akstursupplifunina með eins hnapps fljótlegri uppsetningu á stýrinu. Fjölnota miðborðið er miðstöð afþreyingar, með kraftskjá, kraftmikilli tónlist og leitarljósi með rofahnappi sem bætir aukalagi af gagnvirkni við leikævintýrið.

Fjölhæfni er í aðalhlutverki með ofgnótt af eiginleikum, þar á meðal ræsingu með einum hnappi, USB tengi, MP3 innstungu, Bluetooth-tengingu og háhraða- og lághraðavalkostum. 2.4G einn-í-einn Bluetooth fjarstýringin tryggir hnökralaust eftirlit, sem gerir foreldrum kleift að leiðbeina ferðinni áreynslulaust. Fram- og aftursveiflan, ásamt fjarstýringu farsíma, veita aukið lag af stjórn og spennu.

Öryggi er í forgangi með höggdeyfarakerfi að framan og aftan sem tryggja mjúka og örugga ferð. LED leitarljós lýsa upp veginn og auka sýnileika bæði á daginn og nóttina. Hermir rafrænn skjár og rafræn inngjöf bæta við fágun og skapa framúrstefnulega akstursupplifun.
Á samkeppnishæfu verði og fáanlegir fyrir bein kaup frá verksmiðjunni, lofa krakkabílarnir okkar óviðjafnanlegu samsetningu gæða, nýsköpunar og hagkvæmni. Lyftu leiktíma barnsins þíns með farartæki sem keyrir ekki bara heldur breytir leikherberginu sínu í svið endalausra möguleika - leitaðu og pantaðu í dag!
maq per Qat: aksturshæfir barnabílar, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju fyrir krakkaakstursbíla
chopmeH: Rafmagns fjarstýringarbíll
veb: Fara á leikfangabíl
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað








